Tất cả sản phẩm
Kewords [ ba stainless steel coil ] trận đấu 168 các sản phẩm.
Que hàn thép không gỉ tròn 309 SUS305 120mm
| Kiểu: | 305 304l 309 Thép không gỉ 303 Thanh tròn uốn trang trí hàn |
|---|---|
| Hải cảng: | Thượng Hải |
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AiSi, DIN, EN, GB, JIS, GOST |
Thanh tròn 56mm 8K Ss 316l Thép không gỉ 303 Đục trang trí 500mm
| Kiểu: | Thanh tròn 56mm 50mm 30mm bằng thép không gỉ 304l 200 Series 300 Series 400 Series |
|---|---|
| Ứng dụng: | NGÀNH CÔNG NGHIỆP |
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AiSi, DIN, EN, GB, JIS, GOST |
Thanh tròn bằng thép không gỉ 12mm 20mm ASTM 201 Thanh thép không gỉ 10mm SUS 310S
| Kiểu: | 5/8" 5/16" 7/16" 12mm Thanh Ss 1200mm ASTM 201 304 SUS 310S 316L 410 316 Thanh Ss |
|---|---|
| lớp thép: | 301L, S30815, 301, 304N, 310S, S32305, 410, 204C3, 316Ti, 316L, 441, 316, L4, 420J1, 321, 410S, 410L |
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AiSi, DIN, EN, GB, JIS, GOST |
Thanh tròn thép A335 P11 Thanh tròn thép không gỉ 60mm
| Kiểu: | Thanh tròn 60mm 65mm 80mm A335 P11 Ss 316 Thanh 304 431 420 |
|---|---|
| Bề mặt hoàn thiện: | 2B |
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AiSi, DIN, EN, GB, JIS, GOST |
Thanh tròn thép 310S Thanh tròn thép không gỉ 7mm
| Kiểu: | 7mm 8mm 9mm Thanh đặc Thanh thép không gỉ 304 3mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Giang Tô Trung Quốc (Đại lục) |
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AiSi, DIN, EN, GB, JIS, GOST |
Thanh tròn inox 904l A286
| Kiểu: | 904l A286 A4 Super Duplex 2507 Round Bar 420 416 Ss Round Bar |
|---|---|
| Dịch vụ xử lý: | uốn, hàn, trang trí, đục lỗ, cắt |
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AiSi, DIN, EN, GB, JIS, GOST |
Bảng thép không gỉ linh hoạt theo tiêu chuẩn DIN cho các ứng dụng khác nhau
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, EN, DIN, JIS, v.v. |
|---|---|
| Sự chi trả: | T/T, L/C, v.v. |
| Chiều rộng: | 1000mm-2000mm |
No 1 bề mặt thép không gỉ tấm cuộn 400 series
| Sự chi trả: | T/T, L/C, v.v. |
|---|---|
| Thời hạn giá: | FOB, CFR, CIF, v.v. |
| MOQ: | 1 tấn |
Vòng cuộn tấm thép không gỉ trong 1000mm-6000mm chiều dài
| Sự chi trả: | T/T, L/C, v.v. |
|---|---|
| Cảng: | Thượng Hải, Ninh Ba, v.v. |
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, EN, DIN, JIS, v.v. |
HL bề mặt thép không gỉ dải cuộn chiều rộng 1000mm-2000mm Độ dày 0.3mm-6.0mm
| Chiều rộng: | 1000mm-2000mm |
|---|---|
| Thời hạn giá: | FOB, CFR, CIF, v.v. |
| Sự chi trả: | T/T, L/C, v.v. |

