Tất cả sản phẩm
Kewords [ ba stainless steel coil ] trận đấu 168 các sản phẩm.
Thanh tròn AISI BA Ss 304 Thanh thép không gỉ 6 mm 316 được làm lạnh bằng thép không gỉ sáng
| Kiểu: | 321 330 410 309s 316l Thanh tròn bằng thép không gỉ y tế Thanh sáng lạnh |
|---|---|
| Chất lượng: | Kiểm tra chất lượng cao |
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AiSi, DIN, EN, GB, JIS, GOST |
Tấm thép không gỉ SUS202 6000mm 304 được đánh bóng 2b 2mm
| Tên sản phẩm: | tấm thép không gỉ |
|---|---|
| Bề mặt: | BA/2B/SỐ 1/SỐ 3/SỐ 4/8K/HL/2D/1D |
| Chính sách thanh toán: | L/CT/T (Tiền Gửi 30%) |
Tấm thép không gỉ 3 mm đến 100mm Tấm thép không gỉ dày 10 mm AISI 201 SUS304
| Bao bì: | PVC + Giấy chống thấm + Vỏ gỗ |
|---|---|
| Chiều dài: | 2000/2438/2500/3000/3048mm |
| Ứng dụng: | trang trí và chế tạo |
DIN GB 304 2b Tấm thép không gỉ Tấm thép không gỉ cán nguội ASTM
| Thể loại: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | JIS ASTM AISI EN DIN GB |
| Chiều dài: | 2000/2438/2500/3000/3048mm |
Tấm Inox SUS304 1000mm Tấm Inox Aisi 304 20mm
| Dịch vụ xử lý: | uốn, hàn, trang trí, đục lỗ, cắt |
|---|---|
| Chiều rộng: | 1000/1219/1250/1500mm |
| Thể loại: | Dòng 300 |
Ống thép không gỉ SS316l 1/4 inch 1/2 5/8 304 Thép ống liền mạch
| Chất lượng: | 316l Ss 316 Dàn Ống 5/16" 3/8" 1/2" 1/4 Inch Ống Thép Không Gỉ 316 Lớp |
|---|---|
| Loại đường hàn: | bom mìn |
| Tiêu chuẩn: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |
Tấm thép không gỉ 3000mm DIN GB Kim loại 304 2b ASTM 100mm
| Thể loại: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | JIS ASTM AISI EN DIN GB |
| Chiều dài: | 2000/2438/2500/3000/3048mm |
Tấm thép không gỉ 2 mm 316 Kim loại 8K Hoàn thiện Tấm thép không gỉ 3048mm 430
| Kỹ thuật: | Cán nguội Cán nóng |
|---|---|
| Sự khoan dung: | ±3% |
| Chiều rộng: | 1000/1219/1250/1500mm |
Tấm thép không gỉ ASTM 3048mm Tấm thép không gỉ bề mặt 2B 4k
| Thể loại: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | JIS ASTM AISI EN DIN GB |
| Chiều dài: | 2000/2438/2500/3000/3048mm |
Thanh tròn sáng bằng thép không gỉ SUS201 301 Astm A276 S42000 SS304
| Kiểu: | 201 301 302 Thanh tròn bằng thép không gỉ được đánh bóng Astm A276 SS304 316 430 904 |
|---|---|
| Cấp: | Dòng 200 Dòng 300 Dòng 400 |
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AiSi, DIN, EN, GB, JIS, GOST |

