ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ ba stainless steel coil ] การจับคู่ 168 ผลิตภัณฑ์.
SUS305 120mm Steel Round Rod 309 Round Stainless Steel Rod Welding
| พิมพ์: | 305 304l 309 สแตนเลส 303 บาร์กลมดัด Decoiling |
|---|---|
| ท่าเรือ: | เซี่ยงไฮ้ |
| มาตรฐาน: | ASTM, AiSi, DIN, EN, GB, JIS, GOST |
56mm 8K Ss 316l เหล็กเส้นกลมสแตนเลส 303 500mm Decoiling Punching
| พิมพ์: | 56mm 50mm 30mm Stainless Steel 304l Round Bars 200 Series 300 Series 400 Series |
|---|---|
| การใช้งาน: | อุตสาหกรรม |
| มาตรฐาน: | ASTM, AiSi, DIN, EN, GB, JIS, GOST |
เหล็กกล้าไร้สนิมกลม 12mm 20mm ASTM 201 SUS 310S 10mm Stainless Steel Rod
| พิมพ์: | 5/8" 5/16" 7/16" 12mm Ss Rod 1200mm ASTM 201 304 SUS 310S 316L 410 316 Ss Bar |
|---|---|
| เกรดเหล็ก: | 301L, S30815, 301, 304N, 310S, S32305, 410, 204C3, 316Ti, 316L, 441, 316, L4, 420J1, 321, 410S, 410L |
| มาตรฐาน: | ASTM, AiSi, DIN, EN, GB, JIS, GOST |
A335 P11 เหล็กเส้นกลม 60mm Stainless Steel Round Bar
| พิมพ์: | 60 มม. 65 มม. 80 มม. A335 P11 บาร์กลม Ss 316 คัน 304 431 420 |
|---|---|
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | 2B |
| มาตรฐาน: | ASTM, AiSi, DIN, EN, GB, JIS, GOST |
310S เหล็กเส้นกลม 7mm Stainless Steel Round Bar
| พิมพ์: | 7mm 8mm 9mm Ss แท่งสแตนเลส 304 3mm |
|---|---|
| ต้นทาง: | มณฑลเจียงซู ประเทศจีน (แผ่นดินใหญ่) |
| มาตรฐาน: | ASTM, AiSi, DIN, EN, GB, JIS, GOST |
904l A286 เหล็กกล้าไร้สนิมเส้นกลม
| พิมพ์: | 904l A286 A4 ซุปเปอร์เพล็กซ์ 2507 เหล็กเส้นกลม 420 416 เอสเอส เหล็กเส้นกลม |
|---|---|
| บริการประมวลผล: | การดัด, การเชื่อม, การหดตัว, การเจาะ, การตัด |
| มาตรฐาน: | ASTM, AiSi, DIN, EN, GB, JIS, GOST |
ใบเหล็กไร้ขัดเหล็กหลากหลายในมาตรฐาน DIN สําหรับการใช้งานที่หลากหลาย
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, EN, DIN, JIS เป็นต้น |
|---|---|
| การจ่ายเงิน: | ที/ที, แอล/C ฯลฯ |
| ความกว้าง: | 1000mm-2000mm |
No 1 ผิวเหล็กไร้ขัดลวดแผ่น 400 ซีรีส์
| การจ่ายเงิน: | ที/ที, แอล/C ฯลฯ |
|---|---|
| ระยะราคา: | FOB, CFR, CIF ฯลฯ |
| MOQ: | 1 ตัน |
โล่แผ่นเหล็กไร้ขัดเหล็กในความยาว 1000-6000mm
| การจ่ายเงิน: | ที/ที, แอล/C ฯลฯ |
|---|---|
| ท่าเรือ: | เซี่ยงไฮ้ หนิงโป ฯลฯ |
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, EN, DIN, JIS เป็นต้น |
HL พื้นผิว สแตนเลส สายโค้ลความกว้าง 1000mm-2000mm ความหนา 0.3mm-6.0mm
| ความกว้าง: | 1000mm-2000mm |
|---|---|
| ระยะราคา: | FOB, CFR, CIF ฯลฯ |
| การจ่ายเงิน: | ที/ที, แอล/C ฯลฯ |

