Tất cả sản phẩm
Kewords [ ba stainless steel coil ] trận đấu 168 các sản phẩm.
1000mm-6000mm Độ dài cuộn tấm thép không gỉ
| MOQ: | 1 tấn |
|---|---|
| Gói: | ĐÓNG GÓI TIÊU CHUẨN XUẤT KHẨU |
| Sự chi trả: | T/T, L/C, v.v. |
Cuộn dây thép không gỉ 0,6mm 0,7mm Cuộn dây 316ti cho kiến trúc
| Chất lượng: | 10 X 3/4 12x12 16 Thước cuộn thép không gỉ được chải cán nóng 4x8 |
|---|---|
| Chiều rộng: | 100-2000mm |
| Ứng dụng: | Công nghiệp, Kiến trúc, Trang trí |
2b 304 321 202 Tấm thép không gỉ Cuộn cán nóng Tấm cuộn
| Chất lượng: | 430 304 Thép không gỉ cuộn cán nguội Khe phẳng 3 mm Astm Aisi |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 7-15 ngày |
| Ứng dụng: | Công nghiệp, Kiến trúc, Trang trí |
SS304l Tấm thép không gỉ 304 Cuộn dây thép cuộn cán nóng JIS Astm 20mm
| Chất lượng: | Thép không gỉ 304l 202 cuộn cán nóng 201 316l 309s 310s 430 410 420 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | JIS |
| Ứng dụng: | Công nghiệp, Kiến trúc, Trang trí |
Thép cuộn S20C S35C S45C 1000mm được cán nóng
| Ứng dụng: | xây dựng các bộ phận kết cấu xe hơi, vv |
|---|---|
| Kiểu: | Cuộn dây thép |
| độ dày: | 0,8-1,2mm |
Tấm thép không gỉ cán nguội SS304 SS430 ở dạng cuộn phẳng có rãnh 3 mm Thép không gỉ 410
| Chất lượng: | 430 304 Thép không gỉ cuộn cán nguội Khe phẳng 3 mm Astm Aisi |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 7-15 ngày |
| Ứng dụng: | Công nghiệp, Kiến trúc, Trang trí |
HRC CRC Thép cuộn cán nóng G550 S235JR Hr Cr
| Ứng dụng: | xây dựng các bộ phận kết cấu xe hơi, vv |
|---|---|
| Kiểu: | Cuộn dây thép |
| Tiêu chuẩn: | AiSi |
Tấm thép không gỉ 3 mm 410 303 BA Hoàn thiện Tấm thép không gỉ 304 cán nguội
| Ứng dụng: | trang trí và chế tạo |
|---|---|
| Độ dày: | 0,1-3mm, 3-100mm |
| Loại: | Đĩa |
Tấm thép không gỉ 100mm S32205 Tấm thép không gỉ dày 3 mm JIS
| Tiêu chuẩn: | JIS ASTM AISI EN DIN GB |
|---|---|
| Độ dày: | 0,1-3mm, 3-100mm |
| Chiều rộng: | 1000/1219/1250/1500mm |
321 Thép tấm cuộn 24 X 48 24 X 36 Đen Anodized 0.1mm 316 316l
| Chất lượng: | 24 X 48 24 X 36 24 X 24 Cuộn dây thép không gỉ anodized đen 304 304l 310 316 316l |
|---|---|
| lớp thép: | 301L, S30815, 301, 304N, 310S, S32305, 410, 204C3, 316Ti, 316L, 441, 316, 420J1, L4, 321, 410S, 436L |
| Ứng dụng: | Công nghiệp, Kiến trúc, Trang trí |

