Tất cả sản phẩm
Kewords [ ba stainless steel coil ] trận đấu 168 các sản phẩm.
Cuộn dây không gỉ dày 0,1mm Aisi 310s 316l 430 2205 904l
| Chất lượng: | 24 X 48 24 X 36 24 X 24 Cuộn dây thép không gỉ anodized đen 304 304l 310 316 316l |
|---|---|
| lớp thép: | 301L, S30815, 301, 304N, 310S, S32305, 410, 204C3, 316Ti, 316L, 441, 316, 420J1, L4, 321, 410S, 436L |
| Ứng dụng: | Công nghiệp, Kiến trúc, Trang trí |
Đen St37 St50 Thép cuộn Carbon thấp Thép cuộn cán nóng Ss400 SS300
| Ứng dụng: | xây dựng các bộ phận kết cấu xe hơi, vv |
|---|---|
| Kiểu: | Cuộn dây thép |
| độ dày: | 0,8-1,2mm |
Q195 1045 Thép cuộn Carbon 1.2mm Thép cuộn cán nóng được ủ
| Ứng dụng: | xây dựng các bộ phận kết cấu xe hơi, vv |
|---|---|
| Kiểu: | Cuộn dây thép |
| độ dày: | 0,8-1,2mm |
Tấm thép không gỉ gương 2B Tấm kim loại 0,1 đến 3 mm Tấm thép không gỉ 316ti JIS
| Bao bì: | PVC + Giấy chống thấm + Vỏ gỗ |
|---|---|
| Chiều dài: | 2000/2438/2500/3000/3048mm |
| Chiều rộng: | 1000/1219/1250/1500mm |
Tấm thép không gỉ SS316L JIS ASTM 304 Thép không gỉ tráng gương
| Thời gian giao hàng: | 7-15 ngày |
|---|---|
| Thép hạng: | 316L, 304 |
| Loại: | Đĩa |
AiSi ERW Ss 316l Dàn ống Thép không gỉ 304 Ống S30815
| Chất lượng: | 316l Ss 316 Dàn Ống 5/16" 3/8" 1/2" 1/4 Inch Ống Thép Không Gỉ 316 Lớp |
|---|---|
| Loại đường hàn: | bom mìn |
| Tiêu chuẩn: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |
Thép cuộn QSTE420TM Thép cuộn cán phẳng QSTE380TM 610mm
| Ứng dụng: | xây dựng các bộ phận kết cấu xe hơi, vv |
|---|---|
| Kiểu: | Cuộn dây thép |
| độ dày: | 0,8-1,2mm |
AiSi 1.2mm Thép cuộn nhẹ 0.8mm Thép carbon thấp giảm lạnh
| Ứng dụng: | xây dựng các bộ phận kết cấu xe hơi, vv |
|---|---|
| Kiểu: | Cuộn dây thép |
| độ dày: | 0,8-1,2mm |
Thép cuộn 1,2mm Carbon 4000mm Thép cuộn cán nguội ủ đen
| Ứng dụng: | xây dựng các bộ phận kết cấu xe hơi, vv |
|---|---|
| Kiểu: | Cuộn dây thép |
| độ dày: | 0,8-1,2mm |
Tấm trang trí bằng thép không gỉ 1mm 304 316L 430 Tấm thép không gỉ dày 2 mm AISI
| Chiều rộng: | 1000/1219/1250/1500mm |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | JIS ASTM AISI EN DIN GB |
| Ứng dụng: | trang trí và chế tạo |

