Tất cả sản phẩm
Kewords [ ba stainless steel coil ] trận đấu 168 các sản phẩm.
Vòng cuộn cong thép không gỉ AISI 304 430 904L HL 8K 2D 1D
| Cấp: | Cuộn dây 304 304L 321 310S 409 430 904L |
|---|---|
| MOQ: | 1 tấn |
| Vận chuyển: | 7~15 NGÀY SAU KHI THANH TOÁN |
EN Thép không gỉ Độ dài cuộn phẳng 1000mm-6000mm
| Gói: | ĐÓNG GÓI TIÊU CHUẨN XUẤT KHẨU |
|---|---|
| MOQ: | 1 tấn |
| Chiều rộng: | 1000mm-2000mm |
AISI Grade 400 Series Stainless Steel Sheet Metal 1000mm-2000mm Chiều rộng
| Xét bề mặt: | 2B, BA, Số 4, 8K, HL, Số 1 |
|---|---|
| Chiều rộng: | 1000mm-2000mm |
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
Cuộn cán nguội bằng thép không gỉ 8K 10 X 3/4 12x12 16 tấm thép không gỉ
| Ứng dụng: | Công nghiệp, Kiến trúc, Trang trí |
|---|---|
| Bề mặt hoàn thiện: | 2B/BA/HL/NO.4/8K/Dập nổi/Vàng/Vàng hồng/Vàng đen |
| Tiêu chuẩn: | ASTM |
Chiều dài 1000mm-6000mm 3mm Stainless Steel Bảng kim loại trang trí vật liệu tùy chỉnh
| Chiều dài: | 1000mm-6000mm |
|---|---|
| Độ dày: | 0,05mm-3 mm |
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
SUS410 316L Thép không gỉ L Kim loại 301L S30815 Thanh góc kim loại
| Tiêu chuẩn: | AiSi |
|---|---|
| Kiểu: | Bình đẳng |
| Số mô hình: | 310S, 410, 316Ti, 316L, 316, 321, 410S |
Hàn các phần kết cấu bằng thép không gỉ Thanh góc bằng thép không gỉ 304 304N S32305 410 204C3
| Tiêu chuẩn: | AiSi |
|---|---|
| Kiểu: | Bình đẳng |
| Số mô hình: | 310S, 410, 316Ti, 316L, 316, 321, 410S |
Y tế 430 Stainless Steel Bảng tấm Hot Rolling HL bề mặt kết thúc 6mm ~ 90mm
| Tên sản phẩm: | Thép tấm đóng tàu |
|---|---|
| điều kiện giao hàng: | HR,CR,AR,Q+T,N+T,N,TMCP,UT,Z Hướng |
| độ dày: | 6mm~90mm |
200 Series Grade sơn thép không gỉ màu với 2B bề mặt kết thúc người mua
| Độ dày: | 0,05mm-3 mm |
|---|---|
| Chiều dài: | 1000mm-6000mm |
| Kỹ thuật: | Cán nguội, Cán nóng |
Chiếc thép không gỉ màu được cán lạnh chính xác
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Bờ rìa: | Mill Edge, Slit Edge |
| Ứng dụng: | Xây dựng, Trang trí, Công nghiệp, Hóa chất |

