Tất cả sản phẩm
Kewords [ ba stainless steel coil ] trận đấu 168 các sản phẩm.
AISI HL BA cuộn thép không gỉ 8K 0.3mm-6.0mm Cho sử dụng công nghiệp
| Bề mặt: | 2B, BA, Không.1Không.4, HL, 8K, vv |
|---|---|
| Thời hạn giá: | FOB, CFR, CIF, v.v. |
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
HL 8K BA Stainless Steel Coil Sheet 1000mm-6000mm 0,3mm-6,0mm
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, EN, DIN, JIS, v.v. |
|---|---|
| Chiều rộng: | 1000mm-2000mm |
| Cảng: | Thượng Hải, Ninh Ba, v.v. |
Vòng xoắn bằng thép không gỉ BA xoắn lạnh 430 GB 20mm - 1250mm tùy chỉnh
| Cấp: | Cuộn dây 304 304L 321 310S 409 430 904L |
|---|---|
| MOQ: | 1 tấn |
| Vận chuyển: | 7~15 NGÀY SAU KHI THANH TOÁN |
DIN JIS Stainless Steel Coil Sheet 2B BA 8K Với thanh toán L / C 1000mm-2000mm
| MOQ: | 1 tấn |
|---|---|
| Độ dày: | 0,3MM-6,0MM |
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, EN, DIN, JIS, v.v. |
BA Stainless Steel Sheet Coil với bề mặt 8K FOB Term 1000mm-2000mm
| Bề mặt: | 2B, BA, Không.1Không.4, HL, 8K, vv |
|---|---|
| Cảng: | Thượng Hải, Ninh Ba, v.v. |
| MOQ: | 1 tấn |
202 201 301 420 430 2b Thép cuộn cán nguội
| Tên sản phẩm: | Cuộn/Dải thép không gỉ |
|---|---|
| Kiểu: | cán nguội, cán nóng |
| Bề mặt: | No.1,2D,2B,BA,No.4,8k,Tempered |
Cuộn dây thép không gỉ 26 thước đo 2507 28 Cuộn dây rạch chải màu đen
| Chất lượng: | Máy đo 26 Máy đo 28 Máy đo 2507 Tấm thép không gỉ chải màu đen |
|---|---|
| Dịch vụ xử lý: | uốn, hàn, trang trí, đục lỗ, cắt |
| Ứng dụng: | Công nghiệp, kiến trúc, trang trí, Công nghiệp, Xây dựng, v.v. |
Thép cuộn cán nguội 304 Thép không gỉ Dải thép không gỉ 3mm 4mm
| Chất lượng: | Cuộn dây tấm Ss 304 430 410 409 Dải thép không gỉ được đánh bóng cán nguội 1mm 3 mm |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 7-20 ngày làm việc |
| Ứng dụng: | Công nghiệp, kiến trúc, trang trí, Công nghiệp, Xây dựng, v.v. |
321 409 410 Dải cuộn thép không gỉ tùy chỉnh được cắt theo kích thước cho cửa ra vào
| Tên sản phẩm: | Cuộn/Dải thép không gỉ |
|---|---|
| Kiểu: | cán nguội, cán nóng |
| Bề mặt: | No.1,2D,2B,BA,No.4,8k,Tempered |
Cuộn Inox 15mm 20mm 12mm 10mm Astm 304 430 410 316
| Tên sản phẩm: | Cuộn/Dải thép không gỉ |
|---|---|
| Kiểu: | cán nguội, cán nóng |
| Bề mặt: | No.1,2D,2B,BA,No.4,8k,Tempered |

