Tất cả sản phẩm
Kewords [ ba stainless steel coil ] trận đấu 168 các sản phẩm.
Thanh thép tròn 8K 316 2000mm Thanh thép không gỉ 3,5 Mm AiSi
| Kiểu: | Thanh tròn bằng thép không gỉ 310 316 316l Bề mặt sáng 2B đã hoàn thiện |
|---|---|
| Dịch vụ xử lý: | uốn, hàn, trang trí, đục lỗ, cắt |
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AiSi, DIN, EN, GB, JIS, GOST |
Ống Inox 310S 321 Ống Vệ Sinh Inox 25MM 316L Astm A270
| Chất lượng: | Ống kim loại liền mạch 25 mm Ống vệ sinh bằng thép không gỉ Astm A270 304 316L 310S 321 |
|---|---|
| Ứng dụng: | Công nghiệp, cầu thang, y học và công nghiệp thực phẩm |
| Tiêu chuẩn: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |
Ống thép không gỉ 100mm Ống hợp kim nhôm Sch 10 Ống thép liền mạch AISI
| Chất lượng: | Hợp kim nhôm Dàn ống kim loại 100mm 10 Sch 10 Ống thép không gỉ ASTM AiSi JIS GB |
|---|---|
| Loại: | hàn |
| Tiêu chuẩn: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |
Ống vuông bằng thép không gỉ liền mạch 20mm 1.5In 1.25 inch Ống liền mạch cán nóng Ss 304
| Chất lượng: | Ống kim loại liền mạch cán nóng 1,75 "1,5 trong 1,25 inch Ống tròn bằng thép không gỉ |
|---|---|
| Chiều kính bên ngoài: | 20 mm |
| Tiêu chuẩn: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |
Ống thép không gỉ liền mạch được kéo nguội 304L 316 304 Ống thép không gỉ liền mạch
| Chất lượng: | Ống thép không gỉ liền mạch kéo nguội 3/4 inch 3/8" 5/16" 5/8" 304 304L 316 316L 310S 321 |
|---|---|
| Thể loại: | Dòng 300 |
| Tiêu chuẩn: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |
Ống thép không gỉ Duplex 316l Astm A312 A269 Ống thép không gỉ liền mạch
| Chất lượng: | Ống thép không gỉ liền mạch kép 316l 304 Astm A312 cho khí đốt tự nhiên |
|---|---|
| Thể loại: | 304/304L/316/316L |
| Tiêu chuẩn: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |
Ống thép không gỉ GB DIN Ống tròn liền mạch 18mm 22mm 2 inch 308 309
| Chất lượng: | 202 308 309 Ống Kim Loại Liền Ống Inox 18mm 22mm 2 Inch 304 |
|---|---|
| Loại: | hàn |
| Tiêu chuẩn: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |
Ống và ống liền mạch bằng thép không gỉ ASME 14462 2205 SS 410
| Chất lượng: | Asme 14462 2205 Ống liền mạch song công 304 Ss 410 Ống liền mạch |
|---|---|
| Loại: | hàn |
| Thép hạng: | Dòng 300, 14462, 2205 |
Ống thép không gỉ tròn 301L 904l Astm A312 316l cho khí đốt tự nhiên
| Chất lượng: | Ống thép không gỉ liền mạch kép 316l 304 Astm A312 cho khí đốt tự nhiên |
|---|---|
| Thể loại: | 304/304L/316/316L |
| Tiêu chuẩn: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |
Thanh tròn 1in 100mm Thép không gỉ Thanh thép 304 3mm 125mm 150mm
| Kiểu: | 15-5 13-8 15-5ph Thanh tròn bằng thép không gỉ có độ bền kéo cao 1 inch 100mm 125mm 150mm 200mm |
|---|---|
| Hình dạng: | Tròn |
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AiSi, DIN, EN, GB, JIS, GOST |

