Tất cả sản phẩm
Kewords [ ba stainless steel coil ] trận đấu 168 các sản phẩm.
Các vật liệu xây dựng Astm Bảng thép không gỉ 2mm dày
| Độ dày: | 0,3MM-6,0MM |
|---|---|
| Cảng: | Thượng Hải, Ninh Ba, v.v. |
| MOQ: | 1 tấn |
Thép thép không gỉ tiêu chuẩn ASTM
| Package: | Standard Export Packing |
|---|---|
| MOQ: | 1 Ton |
| Port: | Shanghai, Ningbo, Etc |
8K bề mặt thép không gỉ tấm cuộn 409l JIS
| Cảng: | Thượng Hải, Ninh Ba, v.v. |
|---|---|
| Thời hạn giá: | FOB, CFR, CIF, v.v. |
| Sự chi trả: | T/T, L/C, v.v. |
Dải thép không gỉ cán nguội 304 304L 309S 316 316L 409 410s 410 cho cửa ra vào
| chi tiết đóng gói: | Tiêu chuẩn đóng gói phù hợp với biển hoặc gói tùy chỉnh |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-15 ngày làm việc |
| Khả năng cung cấp: | 5000 tấn/tấn mỗi tháng |
Q235 Q235B Thép cán nóng ở dạng cuộn Bule Thép cán nóng ủ
| Ứng dụng: | xây dựng các bộ phận kết cấu xe hơi, vv |
|---|---|
| Kiểu: | Cuộn dây thép |
| độ dày: | 0,8-1,2mm |
Thanh thép tròn 40mm 42mm Thanh tròn thép không gỉ 12mm Que hàn nửa vòng Ss 310
| Kiểu: | Thanh Inox Nửa Tròn 14mm 12mm 10mm 40mm 42mm 50mm 90mm |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 15-21 ngày |
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AiSi, DIN, EN, GB, JIS, GOST |
Que thép tròn 2 inch 8 mm Que hàn thép không gỉ SS 9mm số liệu 316
| Kiểu: | Thanh tròn bằng thép không gỉ 3/8" 2 inch 30mm 5mm 4mm 3mm 8mm 6mm 9mm |
|---|---|
| Bề mặt hoàn thiện: | 2B |
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AiSi, DIN, EN, GB, JIS, GOST |
Chiều dài 1000mm-6000mm Ss tấm cuộn AISI tiêu chuẩn
| Chiều rộng: | 1000mm-2000mm |
|---|---|
| Cảng: | Thượng Hải, Ninh Ba, v.v. |
| Gói: | ĐÓNG GÓI TIÊU CHUẨN XUẤT KHẨU |
Tiêu chuẩn Ss 304 Coil 8k bề mặt cho ngành công nghiệp xây dựng
| Gói: | ĐÓNG GÓI TIÊU CHUẨN XUẤT KHẨU |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
| Cảng: | Thượng Hải, Ninh Ba, v.v. |
Ngành công nghiệp ô tô Vòng không gỉ chống ăn mòn
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, EN, DIN, JIS, v.v. |
|---|---|
| Bề mặt: | 2B, BA, Không.1Không.4, HL, 8K, vv |
| Sự chi trả: | T/T, L/C, v.v. |

