Tất cả sản phẩm
Kewords [ ba stainless steel coil ] trận đấu 168 các sản phẩm.
Vòng cuộn Ss304 hiệu suất cao với bề mặt BA
| Thời hạn giá: | FOB, CFR, CIF, v.v. |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, EN, DIN, JIS, v.v. |
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
2B Bề mặt 430 Vòng cuộn không gỉ Độ dày 0,3 mm-6,0 mm
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, EN, DIN, JIS, v.v. |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
| Thời hạn giá: | FOB, CFR, CIF, v.v. |
Din En10130 Thép phong hóa SPCC Thép cuộn cán nguội Thép nhẹ Dc01 St12
| Ứng dụng: | xây dựng các bộ phận kết cấu xe hơi, vv |
|---|---|
| Kiểu: | Cuộn dây thép |
| Vật liệu: | thép không gỉ |
ASTM A1008 SFS Dải thép carbon cao 0,25mm Thép cuộn cán nguội
| Ứng dụng: | xây dựng các bộ phận kết cấu xe hơi, vv |
|---|---|
| Kiểu: | Cuộn dây thép |
| Tiêu chuẩn: | AiSi |
SS904L 304 Ống thép liền mạch cán nóng 316 SS Dàn ống AiSi
| Chất lượng: | Ống thép không gỉ liền mạch 904l 316 304l Ống Ss 304 |
|---|---|
| Thể loại: | 304/304L/316/316L |
| Tiêu chuẩn: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |
Số 4 304 Ss Strip Coil 1000mm-6000mm Chiều dài Bao bì tiêu chuẩn
| Cảng: | Thượng Hải, Ninh Ba, v.v. |
|---|---|
| Chiều dài: | 1000mm-6000mm |
| Thời hạn giá: | FOB, CFR, CIF, v.v. |
Thanh góc không gỉ AISI 201
| Tiêu chuẩn: | AiSi |
|---|---|
| Kiểu: | Bình đẳng |
| Số mô hình: | 310S, 410, 316Ti, 316L, 316, 321, 410S |
Tấm lợp PPGI 20g Tấm hồ sơ tráng màu 0,11mm
| Ứng dụng: | Xây dựng & Công nghiệp |
|---|---|
| độ dày: | 0,11-0,8mm |
| Chiều rộng: | 20-1250mm |

