Tất cả sản phẩm
Kewords [ ba stainless steel coil ] trận đấu 168 các sản phẩm.
AISI tiêu chuẩn thép không gỉ tấm cuộn 1.5mm số 4
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Gói: | ĐÓNG GÓI TIÊU CHUẨN XUẤT KHẨU |
| Chiều dài: | 1000mm-6000mm |
Vòng cuộn tấm thép không gỉ ASTM 304 Chiều dài 1000mm-6000mm
| Độ dày: | 0,3MM-6,0MM |
|---|---|
| Chiều rộng: | 1000mm-2000mm |
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
2B JIS thép không gỉ 409l cuộn 0.3mm-6.0mm
| Độ dày: | 0,3MM-6,0MM |
|---|---|
| MOQ: | 1 tấn |
| Sự chi trả: | T/T, L/C, v.v. |
DIN Stainless Steel Sheet Coil số 4 bề mặt
| Bề mặt: | 2B, BA, Không.1Không.4, HL, 8K, vv |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
| Cảng: | Thượng Hải, Ninh Ba, v.v. |
Chiều dài 1000mm-6000mm Stainless Steel Sheet Coil cho CFR Thời gian và Độ dày 0.3mm-6.0mm
| Chiều dài: | 1000mm-6000mm |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
| Chiều rộng: | 1000mm-2000mm |
Thép không gỉ 0,6mm 0,7mm 316l Thép cuộn cán nguội 430 316ti
| Chất lượng: | 10 X 3/4 12x12 16 Thước cuộn thép không gỉ được chải cán nóng 4x8 |
|---|---|
| Chiều rộng: | 100-2000mm |
| Ứng dụng: | Công nghiệp, Kiến trúc, Trang trí |
AISI thép không gỉ tấm cuộn cuộn trong 0.3mm-6.0mm độ dày
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, EN, DIN, JIS, v.v. |
|---|---|
| Sự chi trả: | T/T, L/C, v.v. |
| Chiều dài: | 1000mm-6000mm |
Tấm thép không gỉ BA 316L Kim loại 2B Bề mặt Tấm thép không gỉ 2 mm 316
| Độ dày: | 0,1-3mm, 3-100mm |
|---|---|
| Bao bì: | PVC + Giấy chống thấm + Vỏ gỗ |
| Loại: | Đĩa |
Tiêu chuẩn AISI 410 Stainless Steel Sheet Coil Advanced Rolling
| Sự chi trả: | T/T, L/C, v.v. |
|---|---|
| Chiều rộng: | 1000mm-2000mm |
| Độ dày: | 0,3MM-6,0MM |
Độ dày 0.3mm-6.0mm Stainless Steel Sheet Coil Rolls với bề mặt 8K
| Độ dày: | 0,3MM-6,0MM |
|---|---|
| Cảng: | Thượng Hải, Ninh Ba, v.v. |
| Thời hạn giá: | FOB, CFR, CIF, v.v. |

