Tất cả sản phẩm
Kewords [ ba stainless steel coil ] trận đấu 168 các sản phẩm.
0.3mm - 6.0mm thép không gỉ cuộn tấm 8K với bề mặt BA
| Bề mặt: | 2B, BA, Không.1Không.4, HL, 8K, vv |
|---|---|
| MOQ: | 1 tấn |
| Sự chi trả: | T/T, L/C, v.v. |
Cuộn dây thép không gỉ BA 201 Astm 304 Cuộn dây tấm 0,3mm-3 mm
| Chất lượng: | Thép không gỉ 304l 202 cuộn cán nóng 201 316l 309s 310s 430 410 420 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | JIS |
| Ứng dụng: | Công nghiệp, Kiến trúc, Trang trí |
304 0,3mm Stainless Steel Sheet Coil với không có bề mặt 1
| Gói: | ĐÓNG GÓI TIÊU CHUẨN XUẤT KHẨU |
|---|---|
| Chiều rộng: | 1000mm-2000mm |
| Thời hạn giá: | FOB, CFR, CIF, v.v. |
DIN Standard Stainless Steel Coil Sheet 0.3mm-6.0mm 1000mm-2000mm
| Thời hạn giá: | FOB, CFR, CIF, v.v. |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, EN, DIN, JIS, v.v. |
| Chiều dài: | 1000mm-6000mm |
Tấm thép không gỉ 4x8 201 304 316 2B Tấm SS bề mặt được đánh bóng
| Tên sản phẩm: | tấm thép không gỉ |
|---|---|
| Bề mặt: | BA/2B/SỐ 1/SỐ 3/SỐ 4/8K/HL/2D/1D |
| Chính sách thanh toán: | L/CT/T (Tiền Gửi 30%) |
Cuộn dây thép không gỉ 0,1MM SUS316 304 Gương 2B Số 4 Dải gạch đã hoàn thành
| Chất lượng: | 410 316 304 Thép không gỉ Khe cuộn cán nóng Prime 2B No.4 Dải ngói hoàn thiện |
|---|---|
| Ứng dụng: | Công nghiệp, Kiến trúc, Trang trí |
| Bề mặt hoàn thiện: | 2B |
4x8 12x12 Tấm thép không gỉ cuộn 10X3/4 16 Thước thép cuộn cán nóng
| Ứng dụng: | Công nghiệp, Kiến trúc, Trang trí |
|---|---|
| Bề mặt hoàn thiện: | 2B/BA/HL/NO.4/8K/Dập nổi/Vàng/Vàng hồng/Vàng đen |
| Tiêu chuẩn: | ASTM |
Vòng thép cán lạnh đánh bóng 8K 300 Series không gỉ ASTM
| Cấp: | Cuộn dây 304 304L 321 310S 409 430 904L |
|---|---|
| MOQ: | 1 tấn |
| Vận chuyển: | 7~15 NGÀY SAU KHI THANH TOÁN |
HL vật liệu Stainless Steel tấm cuộn 1000mm-6000mm 0.3mm-6.0mm
| gói: | ĐÓNG GÓI TIÊU CHUẨN XUẤT KHẨU |
|---|---|
| độ dày: | 0,3MM-6,0MM |
| MOQ: | 1 tấn |
BA Slit Edge Stainless Steel Metal Strip, Đường dây thép chính xác
| Bờ rìa: | Cạnh khe, cạnh Mill |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| đơn hàng tối thiểu: | 1 tấn |

