ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ ba stainless steel coil ] การจับคู่ 168 ผลิตภัณฑ์.
AISI สแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลส 1.5mm No 4
| วัสดุ: | สแตนเลส |
|---|---|
| แพ็คเกจ: | บรรจุส่งออกมาตรฐาน |
| ความยาว: | 1000mm-6000mm |
ASTM โล่แผ่นเหล็กไร้ขัด 304 ความยาว 1000mm-6000mm
| ความหนา: | 0.3MM-6.0MM |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1000mm-2000mm |
| วัสดุ: | สแตนเลส |
DIN โล่แผ่นสแตนเลส No 4 พื้น
| พื้นที่: | 2B, BA, ไม่1ไม่ ไม่4, HL, 8K, เป็นต้น |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส |
| ท่าเรือ: | เซี่ยงไฮ้ หนิงโป ฯลฯ |
ความยาว 1000mm-6000mm สายม้วนแผ่นเหล็กไร้ขัดสําหรับ CFR ระยะเวลาและความหนา 0.3mm-6.0mm
| ความยาว: | 1000mm-6000mm |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส |
| ความกว้าง: | 1000mm-2000mm |
BA 316L แผ่นโลหะสแตนเลส 2B พื้นผิว 2mm 316 Stainless Steel Sheet
| ความหนา: | 0.1-3มม., 3-100มม |
|---|---|
| การบรรจุ: | PVC + กระดาษกันน้ำ + กล่องไม้ |
| ประเภท: | จาน |
0.6mm 0.7mm 316l แผ่นเหล็กสแตนเลสม้วนเหล็กแผ่นรีดเย็น 430 316ti
| คุณภาพ: | 10 X 3/4 12x12 16 เกจแปรงสแตนเลสแผ่นม้วนรีดร้อน 4x8 |
|---|---|
| ความกว้าง: | 100-2000มม |
| การใช้งาน: | อุตสาหกรรม สถาปัตยกรรม ตกแต่ง |
AISI สแตนเลสแผ่นม้วนม้วนใน 0.3mm-6.0mm ความหนา
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, EN, DIN, JIS เป็นต้น |
|---|---|
| การจ่ายเงิน: | ที/ที, แอล/C ฯลฯ |
| ความยาว: | 1000mm-6000mm |
AISI มาตรฐาน 410 สายโค้ลแผ่นเหล็กไร้ขัด Advanced Rolling
| การจ่ายเงิน: | ที/ที, แอล/C ฯลฯ |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1000mm-2000mm |
| ความหนา: | 0.3MM-6.0MM |
ความหนา 0.3 มิลลิเมตร-6.0 มิลลิเมตร สแตนเลสแผ่นม้วนม้วนกับพื้นผิว 8K
| ความหนา: | 0.3MM-6.0MM |
|---|---|
| ท่าเรือ: | เซี่ยงไฮ้ หนิงโป ฯลฯ |
| ระยะราคา: | FOB, CFR, CIF ฯลฯ |

