Tất cả sản phẩm
Kewords [ ba stainless steel coil ] trận đấu 168 các sản phẩm.
2B SS317L Ss 310 Thanh tròn đặc bằng thép không gỉ 200mm cán nóng
| Tên: | cuộn dây thép không gỉ |
|---|---|
| Kỹ thuật: | Cán nguội Cán nóng |
| Bờ rìa: | Mill Edge\Slit Edge |
Công suất nặng 0.3mm Stainless Steel Sheet Coil 300 Series
| Cảng: | Thượng Hải, Ninh Ba, v.v. |
|---|---|
| MOQ: | 1 tấn |
| Thời hạn giá: | FOB, CFR, CIF, v.v. |
316l Thép không gỉ tấm cuộn vật liệu chống ăn mòn
| MOQ: | 1 tấn |
|---|---|
| Chiều rộng: | 1000mm-2000mm |
| Bề mặt: | 2B, BA, Không.1Không.4, HL, 8K, vv |
JIS Standard Stainless Steel Sheet Coil No.1 Bề mặt 0.3mm-6.0mm Độ dày
| Cảng: | Thượng Hải, Ninh Ba, v.v. |
|---|---|
| Bề mặt: | 2B, BA, Không.1Không.4, HL, 8K, vv |
| Độ dày: | 0,3MM-6,0MM |
Ngành công nghiệp gia dụng Stainless Steel Sheet Coil hiệu suất cao
| MOQ: | 1 tấn |
|---|---|
| Cảng: | Thượng Hải, Ninh Ba, v.v. |
| Độ dày: | 0,3MM-6,0MM |
Astm tiêu chuẩn thép không gỉ tấm cuộn 6mm độ dày
| MOQ: | 1 tấn |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
| Thời hạn giá: | FOB, CFR, CIF, v.v. |
2B bề mặt thép không gỉ tấm cuộn 1000mm-2000mm chiều rộng
| Cảng: | Thượng Hải, Ninh Ba, v.v. |
|---|---|
| Bề mặt: | 2B, BA, Không.1Không.4, HL, 8K, vv |
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
0.3mm-6.0mm Stainless Steel Sheet Coil Hiệu suất chống ăn mòn
| Thời hạn giá: | FOB, CFR, CIF, v.v. |
|---|---|
| Bề mặt: | 2B, BA, Không.1Không.4, HL, 8K, vv |
| Độ dày: | 0,3MM-6,0MM |
FOB Term Stainless Steel Sheet Coil với độ dày 0,3 mm - 6,0 mm
| Thời hạn giá: | FOB, CFR, CIF, v.v. |
|---|---|
| MOQ: | 1 tấn |
| Chiều rộng: | 1000mm-2000mm |
2B bề mặt cuộn tấm thép không gỉ với tiêu chuẩn GB
| Chiều rộng: | 1000mm-2000mm |
|---|---|
| Gói: | ĐÓNG GÓI TIÊU CHUẨN XUẤT KHẨU |
| Thời hạn giá: | FOB, CFR, CIF, v.v. |

