ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ ba stainless steel coil ] การจับคู่ 168 ผลิตภัณฑ์.
2B SS317L Ss 310 เหล็กกล้าไร้สนิมเส้นกลมตันรีดร้อน 200 มม
| ชื่อ: | ขดลวดสแตนเลส |
|---|---|
| เทคนิค: | รีดเย็นรีดร้อน |
| ขอบ: | Mill Edge \ Slit Edge |
ภาระหนัก 0.3 มิลลิเมตรเหล็กไร้สแตนเลสแผ่นโค้ล 300 ซีรีส์
| ท่าเรือ: | เซี่ยงไฮ้ หนิงโป ฯลฯ |
|---|---|
| MOQ: | 1 ตัน |
| ระยะราคา: | FOB, CFR, CIF ฯลฯ |
316l สแตนเลส โล่แผ่นสแตนเลส
| MOQ: | 1 ตัน |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1000mm-2000mm |
| พื้นที่: | 2B, BA, ไม่1ไม่ ไม่4, HL, 8K, เป็นต้น |
JIS สแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสสแตนเลสสสแตนเลสสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสแตนเลสแตนเลสแตนเลสแตนเลสแตนเลสแตนเลสแตนเลสแตนเลสแตนเลสแตนเลสแตนเลส
| ท่าเรือ: | เซี่ยงไฮ้ หนิงโป ฯลฯ |
|---|---|
| พื้นที่: | 2B, BA, ไม่1ไม่ ไม่4, HL, 8K, เป็นต้น |
| ความหนา: | 0.3MM-6.0MM |
อุตสาหกรรมครัวเรือน โล่กระดาษเหล็กไร้ขัด ความสามารถสูง
| MOQ: | 1 ตัน |
|---|---|
| ท่าเรือ: | เซี่ยงไฮ้ หนิงโป ฯลฯ |
| ความหนา: | 0.3MM-6.0MM |
2B พื้นผิวสแตนเลสแผ่นโค้ล 1000mm-2000mm ความกว้าง
| ท่าเรือ: | เซี่ยงไฮ้ หนิงโป ฯลฯ |
|---|---|
| พื้นที่: | 2B, BA, ไม่1ไม่ ไม่4, HL, 8K, เป็นต้น |
| วัสดุ: | สแตนเลส |
0.3 มิลลิเมตร-6.0 มิลลิเมตรสแตนเลสแผ่นสอยความสามารถในการต่อต้านการกัดกร่อน
| ระยะราคา: | FOB, CFR, CIF ฯลฯ |
|---|---|
| พื้นที่: | 2B, BA, ไม่1ไม่ ไม่4, HL, 8K, เป็นต้น |
| ความหนา: | 0.3MM-6.0MM |
FOB Term โล่แผ่นสแตนเลสความหนา 0.3mm-6.0mm
| ระยะราคา: | FOB, CFR, CIF ฯลฯ |
|---|---|
| MOQ: | 1 ตัน |
| ความกว้าง: | 1000mm-2000mm |
2B พื้นผิวสแตนเลส โล่แผ่นเหล็กที่มีมาตรฐาน GB
| ความกว้าง: | 1000mm-2000mm |
|---|---|
| แพ็คเกจ: | บรรจุส่งออกมาตรฐาน |
| ระยะราคา: | FOB, CFR, CIF ฯลฯ |

