Tất cả sản phẩm
Kewords [ ba stainless steel coil ] trận đấu 168 các sản phẩm.
Chiều dài 1000mm-6000mm 304l Vòng cuộn thép không gỉ 0.3mm-6.0mm 8K
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, EN, DIN, JIS, v.v. |
|---|---|
| Chiều dài: | 1000mm-6000mm |
| Bề mặt: | 2B, BA, Không.1Không.4, HL, 8K, vv |
1000mm-2000mm chiều rộng Stainless Steel Coiled Sheet cho vật liệu bền
| Sự chi trả: | T/T, L/C, v.v. |
|---|---|
| Độ dày: | 0,3MM-6,0MM |
| MOQ: | 1 tấn |
0.3mm-6.0mm Độ dày 50 ft Stainless Steel Coil Vật liệu cường độ cao
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, EN, DIN, JIS, v.v. |
| Thời hạn giá: | FOB, CFR, CIF, v.v. |
Cuộn dây thép không gỉ 2205 ASTM được đánh bóng 201 Cuộn dây không gỉ 316 316L 410
| Chất lượng: | Cuộn dây thép không gỉ màu thương mại được đánh bóng 2205 20g ASTM 201 304L 316 316L 410 |
|---|---|
| Thời hạn giá: | CIF CFR FOB xuất xưởng |
| Ứng dụng: | Công nghiệp, Kiến trúc, Trang trí |
JIS tiêu chuẩn thép không gỉ cuộn 1000mm-2000mm chiều rộng MOQ 1 tấn HL 2B
| Chiều rộng: | 1000mm-2000mm |
|---|---|
| gói: | ĐÓNG GÓI TIÊU CHUẨN XUẤT KHẨU |
| MOQ: | 1 tấn |
1000mm-2000mm Độ rộng cuộn thép không gỉ cuộn lạnh 316 1000mm-6000mm Chiều dài
| Thời hạn giá: | FOB, CFR, CIF, v.v. |
|---|---|
| Chiều rộng: | 1000mm-2000mm |
| Sự chi trả: | T/T, L/C, v.v. |
BA đánh bóng 304 thép không gỉ cuộn 2B 430 904L Cho xây dựng
| Cấp: | Cuộn dây 304 304L 321 310S 409 430 904L |
|---|---|
| MOQ: | 1 tấn |
| Vận chuyển: | 7~15 NGÀY SAU KHI THANH TOÁN |
Vòng cuộn thép không gỉ cán nóng AISI HL SS 304 600mm - 1250mm
| Cấp: | Cuộn dây 304 304L 321 310S 409 430 904L |
|---|---|
| MOQ: | 1 tấn |
| Vận chuyển: | 7~15 NGÀY SAU KHI THANH TOÁN |
BA 201 Thép không gỉ cán nguội 310S Chiều rộng 600mm - 1250mm
| Cấp: | Cuộn dây 304 304L 321 310S 409 430 904L |
|---|---|
| MOQ: | 1 tấn |
| Vận chuyển: | 7~15 NGÀY SAU KHI THANH TOÁN |
JIS SS 304 Stainless Steel Coil Mirror Surface 304L 304H 0.1 - 20 MM
| Cấp: | Cuộn dây 304 304L 321 310S 409 430 904L |
|---|---|
| MOQ: | 1 tấn |
| Vận chuyển: | 7~15 NGÀY SAU KHI THANH TOÁN |

