ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ ba stainless steel coil ] การจับคู่ 168 ผลิตภัณฑ์.
สายโค้ลบิดเหล็กอ่อน AISI 304 430 904L HL 8K 2D 1D
| ระดับ: | 304 304L 321 310S 409 430 904L คอยล์ |
|---|---|
| MOQ: | 1 ตัน |
| จัดส่ง: | 7 ~ 15 วันหลังจากชำระเงิน |
EN สแตนเลส ความยาวของโค้ลม้วนเรียบ 1000mm-6000mm
| แพ็คเกจ: | บรรจุส่งออกมาตรฐาน |
|---|---|
| MOQ: | 1 ตัน |
| ความกว้าง: | 1000mm-2000mm |
AISI เกรด 400 ซีรี่ย์เหล็กไร้ขัดเหล็กแผ่นโลหะ 1000mm-2000mm ความกว้าง
| ปลายผิว: | 2B, BA, No.4, 8K, HL, No.1 |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1000mm-2000mm |
| วัสดุ: | สแตนเลส |
8K 10 X 3/4 เหล็กม้วนรีดเย็นสแตนเลส 12x12 16 แผ่นสแตนเลสเกจ
| การใช้งาน: | อุตสาหกรรม สถาปัตยกรรม ตกแต่ง |
|---|---|
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | 2B/BA/HL/NO.4/8K/นูน/ทอง/โรสโกลด์/ทองดำ |
| มาตรฐาน: | สพม |
ความยาว 1000 มม-6000 มม 3 มม เหล็กไร้สแตนเลสแผ่นเครื่องประดับโลหะ
| ความยาว: | 1000mm-6000mm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.05mm-3mm |
| วัสดุ: | สแตนเลส |
การเชื่อมส่วนโครงสร้างเหล็กกล้าไร้สนิมแถบมุมเหล็กกล้าไร้สนิมเท่ากัน 304 304N S32305 410 204C3
| มาตรฐาน: | เอไอเอสไอ |
|---|---|
| พิมพ์: | เท่ากัน |
| หมายเลขรุ่น: | 310S, 410, 316Ti, 316L, 316, 321, 410S |
SUS410 316L สแตนเลส L โลหะ 301L S30815 แถบมุมโลหะ
| มาตรฐาน: | เอไอเอสไอ |
|---|---|
| พิมพ์: | เท่ากัน |
| หมายเลขรุ่น: | 310S, 410, 316Ti, 316L, 316, 321, 410S |
การแพทย์ 430 สแตนเลสแผ่นแผ่นแผ่นผิว HL ร้อนม้วน 6mm ~ 90mm
| ชื่อสินค้า: | เหล็กแผ่นต่อเรือ |
|---|---|
| เงื่อนไขการจัดส่ง: | HR,CR,AR,Q+T,N+T,N,TMCP,UT,Z ทิศทาง |
| ความหนา: | 6mm~90mm |
200 ซีรี่ย์เกรด สีเหล็กไร้ขัดเหล็กแผ่นกับ 2B ผิวจบผู้ซื้อ
| ความหนา: | 0.05mm-3mm |
|---|---|
| ความยาว: | 1000mm-6000mm |
| เทคนิค: | รีดเย็นรีดร้อน |
ความแม่นยําเย็นม้วน สีแผ่นเหล็กไร้สแตนเลส Slit Edge สําหรับอุตสาหกรรมมาตรฐานรายละเอียด
| วัสดุ: | สแตนเลส |
|---|---|
| ขอบ: | Mill Edge, Slit Edge |
| การใช้งาน: | การก่อสร้าง, การตกแต่ง, อุตสาหกรรม, เคมี |

