ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ ba stainless steel coil ] การจับคู่ 168 ผลิตภัณฑ์.
0.3 มิลลิเมตร - 6.0 มิลลิเมตรเหล็กไร้ขัด 8K กับผิว BA
| พื้นที่: | 2B, BA, ไม่1ไม่ ไม่4, HL, 8K, เป็นต้น |
|---|---|
| MOQ: | 1 ตัน |
| การจ่ายเงิน: | ที/ที, แอล/C ฯลฯ |
BA 201 Astm 304 แผ่นเหล็กสแตนเลสม้วน 0.3mm-3mm แผ่นม้วน
| คุณภาพ: | 304l 202 เหล็กแผ่นรีดร้อนชนิดม้วน 201 316l 309s 310s 430 410 420 |
|---|---|
| มาตรฐาน: | จิ |
| การใช้งาน: | อุตสาหกรรม สถาปัตยกรรม ตกแต่ง |
304 0.3 มิลลิเมตรสแตนเลสแผ่นโคลที่มีพื้นผิว No 1
| แพ็คเกจ: | บรรจุส่งออกมาตรฐาน |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1000mm-2000mm |
| ระยะราคา: | FOB, CFR, CIF ฯลฯ |
DIN สแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลส 0.3mm-6.0mm 1000mm-2000mm
| ระยะราคา: | FOB, CFR, CIF ฯลฯ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, EN, DIN, JIS เป็นต้น |
| ความยาว: | 1000mm-6000mm |
4x8 201 แผ่นสแตนเลส 304 316 2B แผ่น SS พื้นผิวขัดเงา
| ชื่อสินค้า: | แผ่นสแตนเลส |
|---|---|
| พื้นที่: | BA/2B/NO.1/NO.3/NO.4/8K/HL/2D/1D |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L/CT/T (เงินฝาก 30%) |
0.1 มม. SUS316 คอยล์สแตนเลส 304 กระจก 2B No.4 แถบกระเบื้องสำเร็จรูป
| คุณภาพ: | 410 316 304 สแตนเลสสลิทคอยล์รีดร้อน Prime 2B No.4 แถบกระเบื้องสำเร็จรูป |
|---|---|
| การใช้งาน: | อุตสาหกรรม สถาปัตยกรรม ตกแต่ง |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | 2B |
4x8 12x12 เหล็กแผ่นม้วนสแตนเลส 10X3/4 16 เกจเหล็กม้วนรีดร้อน
| การใช้งาน: | อุตสาหกรรม สถาปัตยกรรม ตกแต่ง |
|---|---|
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | 2B/BA/HL/NO.4/8K/นูน/ทอง/โรสโกลด์/ทองดำ |
| มาตรฐาน: | สพม |
สายสอยเหล็กม้วนเย็นเล่ห์ 8K 300 ซีรีส สแตนเลส ASTM
| ระดับ: | 304 304L 321 310S 409 430 904L คอยล์ |
|---|---|
| MOQ: | 1 ตัน |
| จัดส่ง: | 7 ~ 15 วันหลังจากชำระเงิน |
HL วัสดุเหล็กไร้สแตนเลสแผ่นโค้ล 1000mm-6000mm 0.3mm-6.0mm
| แพ็คเกจ: | บรรจุส่งออกมาตรฐาน |
|---|---|
| ความหนา: | 0.3MM-6.0MM |
| MOQ: | 1 ตัน |
BA ช่องขอบสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสความแม่นยํา
| ขอบ: | ขอบร่อง, ขอบโรงสี |
|---|---|
| สาเหตุ: | จีน |
| สั่งซื้อขั้นต่ำ: | 1 ตัน |

