Tất cả sản phẩm
Kewords [ ba stainless steel coil ] trận đấu 168 các sản phẩm.
2205 316l Cuộn thép không gỉ cán nguội 201 Rãnh Ss 304 Dải
| Tên sản phẩm: | Cuộn/Dải thép không gỉ |
|---|---|
| Kiểu: | cán nguội, cán nóng |
| Bề mặt: | No.1,2D,2B,BA,No.4,8k,Tempered |
8K BA thép không gỉ tấm dải cuộn 1000mm-6000mm Với thanh toán vv
| Bề mặt: | 2B, BA, Không.1Không.4, HL, 8K, vv |
|---|---|
| độ dày: | 0,3MM-6,0MM |
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
AISI HL cuộn thép không gỉ 2B 8K 1000mm-2000mm với 1 tấn MOQ
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, EN, DIN, JIS, v.v. |
|---|---|
| Cảng: | Thượng Hải, Ninh Ba, v.v. |
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
bề mặt mịn kết thúc 409 thép không gỉ cuộn 8K bề mặt
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, EN, DIN, JIS, v.v. |
|---|---|
| Thời hạn giá: | FOB, CFR, CIF, v.v. |
| Độ dày: | 0,3MM-6,0MM |
8K bề mặt thép không gỉ cuộn 6mm độ dày
| Chiều dài: | 1000mm-6000mm |
|---|---|
| Sự chi trả: | T/T, L/C, v.v. |
| Chiều rộng: | 1000mm-2000mm |
Vòng thép không gỉ với chiều dài 1000mm-6000mm và chiều rộng 1000mm-2000mm
| Sự chi trả: | T/T, L/C, v.v. |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, EN, DIN, JIS, v.v. |
| MOQ: | 1 tấn |
0.3mm-6.0mm Stainless Steel Coil Sheet 6000mm chấp nhận phương thức thanh toán T/T
| Sự chi trả: | T/T, L/C, v.v. |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
| Độ dày: | 0,3MM-6,0MM |
ASTM BA Stainless Steel Sheet Coil Width 1000mm-2000mm 0,3mm-6,0mm
| Chiều dài: | 1000mm-6000mm |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
| Chiều rộng: | 1000mm-2000mm |
Cuộn thép không gỉ 0,25mm Cuộn cán phẳng 0,2mm 0,1mm được ủ 201 BA 2B
| Chất lượng: | 0,25 Mm 0,2 Mm 0,1 Mm Cuộn dây thép không gỉ ủ 201 316 410 430 1mm BA 2B |
|---|---|
| Bề mặt hoàn thiện: | 2B |
| Ứng dụng: | Công nghiệp, Kiến trúc, Trang trí |
Vòng cuộn tấm thép không gỉ ASTM 1000mm-2000mm Cho sử dụng công nghiệp
| gói: | ĐÓNG GÓI TIÊU CHUẨN XUẤT KHẨU |
|---|---|
| MOQ: | 1 tấn |
| Chiều dài: | 1000mm-6000mm |

