ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ ba stainless steel coil ] การจับคู่ 168 ผลิตภัณฑ์.
2205 316l ม้วนสแตนเลสรีดเย็น 201 Slitting Ss 304 Strips
| ชื่อสินค้า: | ขดลวดสแตนเลส / แถบ |
|---|---|
| พิมพ์: | รีดเย็นรีดร้อน |
| พื้นผิว: | No.1,2D,2B,BA,No.4,8k,เทมเปอร์ |
8K BA สแตนเลสสแตนเลสล็อตสตรีป สายโค้ล 1000mm-6000mm พร้อมการชําระเงิน
| พื้นผิว: | 2B, BA, ไม่1ไม่ ไม่4, HL, 8K, เป็นต้น |
|---|---|
| ความหนา: | 0.3MM-6.0MM |
| วัสดุ: | สแตนเลส |
AISI HL สายสอยเหล็กไร้ขัด 2B 8K 1000mm-2000mm ด้วย MOQ 1 ตัน
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, EN, DIN, JIS เป็นต้น |
|---|---|
| ท่าเรือ: | เซี่ยงไฮ้ หนิงโป ฯลฯ |
| วัสดุ: | สแตนเลส |
ผิวเรียบ ปลาย 409 สายสอยเหล็กไร้สแตนเลส
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, EN, DIN, JIS เป็นต้น |
|---|---|
| ระยะราคา: | FOB, CFR, CIF ฯลฯ |
| ความหนา: | 0.3MM-6.0MM |
8K ผิวเหล็กไร้สแตนเลส สต็อปโค้ล ความหนา 6 มม
| ความยาว: | 1000mm-6000mm |
|---|---|
| การจ่ายเงิน: | ที/ที, แอล/C ฯลฯ |
| ความกว้าง: | 1000mm-2000mm |
สายสอยเหล็กไร้ขัดเหล็ก ความยาว 1000mm-6000mm และความกว้าง 1000mm-2000mm
| การจ่ายเงิน: | ที/ที, แอล/C ฯลฯ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, EN, DIN, JIS เป็นต้น |
| MOQ: | 1 ตัน |
0.3mm-6.0mm สแตนเลส โคลล์แผ่น 6000mm ยอมรับ T / T วิธีการชําระเงิน
| การจ่ายเงิน: | ที/ที, แอล/C ฯลฯ |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส |
| ความหนา: | 0.3MM-6.0MM |
ASTM BA สแตนเลส โล่แผ่นความกว้าง 1000mm-2000mm 0.3mm-6.0mm
| ความยาว: | 1000mm-6000mm |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส |
| ความกว้าง: | 1000mm-2000mm |
0.25 มม. เหล็กม้วนสแตนเลส 0.2 มม. 0.1 มม. ม้วนรีดแบนอบอ่อน 201 BA 2B
| คุณภาพ: | 0.25 มม. 0.2 มม. 0.1 มม. ม้วนแผ่นสแตนเลสอบอ่อน 201 316 410 430 1 มม. BA 2B |
|---|---|
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | 2B |
| การใช้งาน: | อุตสาหกรรม สถาปัตยกรรม ตกแต่ง |
ASTM โลลแผ่นเหล็กไร้ขัด 1000mm-2000mm สําหรับการใช้งานอุตสาหกรรม
| แพ็คเกจ: | บรรจุส่งออกมาตรฐาน |
|---|---|
| MOQ: | 1 ตัน |
| ความยาว: | 1000mm-6000mm |

