Tất cả sản phẩm
Kewords [ stainless steel coil ] trận đấu 213 các sản phẩm.
Thép cuộn QSTE420TM Thép cuộn cán phẳng QSTE380TM 610mm
| Ứng dụng: | xây dựng các bộ phận kết cấu xe hơi, vv |
|---|---|
| Kiểu: | Cuộn dây thép |
| độ dày: | 0,8-1,2mm |
AiSi 1.2mm Thép cuộn nhẹ 0.8mm Thép carbon thấp giảm lạnh
| Ứng dụng: | xây dựng các bộ phận kết cấu xe hơi, vv |
|---|---|
| Kiểu: | Cuộn dây thép |
| độ dày: | 0,8-1,2mm |
Q235b GI Thép cuộn Thép cuộn mạ kẽm nhúng nóng 2500mm Tấm phủ màu JIS Ppgi
| Tiêu chuẩn: | AiSi, ASTM, bs, DIN, GB, JIS |
|---|---|
| Cấp: | thép cuộn mạ kẽm |
| Kiểu: | Thép cuộn, Thép cuộn mạ điện |
Hàn thép cuộn mạ kẽm SPCC DX51D 2500mm Thép cuộn mạ màu sơn sẵn
| Tiêu chuẩn: | AiSi, ASTM, bs, DIN, GB, JIS |
|---|---|
| Kiểu: | Thép cuộn, Thép cuộn mạ điện |
| Kỹ thuật: | Cán nóng, Cán nguội Cán nóng |
Thép cuộn mạ kẽm cán nguội SS400 Q235 S355J1 tráng kẽm
| Tiêu chuẩn: | AiSi, ASTM, bs, DIN, GB, JIS |
|---|---|
| Cấp: | thép cuộn mạ kẽm |
| Kỹ thuật: | Cán nóng, Cán nguội Cán nóng |
Tấm thép không gỉ SUS202 6000mm 304 được đánh bóng 2b 2mm
| Tên sản phẩm: | tấm thép không gỉ |
|---|---|
| Bề mặt: | BA/2B/SỐ 1/SỐ 3/SỐ 4/8K/HL/2D/1D |
| Chính sách thanh toán: | L/CT/T (Tiền Gửi 30%) |
Tấm thép không gỉ 4x8 201 304 316 2B Tấm SS bề mặt được đánh bóng
| Tên sản phẩm: | tấm thép không gỉ |
|---|---|
| Bề mặt: | BA/2B/SỐ 1/SỐ 3/SỐ 4/8K/HL/2D/1D |
| Chính sách thanh toán: | L/CT/T (Tiền Gửi 30%) |
Tấm thép không gỉ BA 316L Kim loại 2B Bề mặt Tấm thép không gỉ 2 mm 316
| Độ dày: | 0,1-3mm, 3-100mm |
|---|---|
| Bao bì: | PVC + Giấy chống thấm + Vỏ gỗ |
| Loại: | Đĩa |
Ống Inox 310S 321 Ống Vệ Sinh Inox 25MM 316L Astm A270
| Chất lượng: | Ống kim loại liền mạch 25 mm Ống vệ sinh bằng thép không gỉ Astm A270 304 316L 310S 321 |
|---|---|
| Ứng dụng: | Công nghiệp, cầu thang, y học và công nghiệp thực phẩm |
| Tiêu chuẩn: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |
AiSi ERW Ss 316l Dàn ống Thép không gỉ 304 Ống S30815
| Chất lượng: | 316l Ss 316 Dàn Ống 5/16" 3/8" 1/2" 1/4 Inch Ống Thép Không Gỉ 316 Lớp |
|---|---|
| Loại đường hàn: | bom mìn |
| Tiêu chuẩn: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |

