ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ stainless steel coil ] การจับคู่ 213 ผลิตภัณฑ์.
QSTE420TM ม้วนเหล็กคาร์บอน QSTE380TM 610 มม. เหล็กม้วนแบน
| การใช้งาน: | สร้างโครงสร้างชิ้นส่วนรถยนต์ เป็นต้น |
|---|---|
| พิมพ์: | เหล็กม้วน |
| ความหนา: | 0.8-1.2มม |
AiSi 1.2 มม. เหล็กม้วนอ่อน 0.8 มม. เหล็กคาร์บอนต่ำลดความเย็น
| การใช้งาน: | สร้างโครงสร้างชิ้นส่วนรถยนต์ เป็นต้น |
|---|---|
| พิมพ์: | เหล็กม้วน |
| ความหนา: | 0.8-1.2มม |
Q235b GI เหล็กม้วนม้วนเหล็กชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน 2500 มม. JIS Ppgi แผ่นเคลือบสี
| มาตรฐาน: | AiSi, ASTM, bs, DIN, GB, JIS |
|---|---|
| ระดับ: | เหล็กม้วนสังกะสี |
| พิมพ์: | เหล็กม้วน, เหล็กม้วนสังกะสีด้วยไฟฟ้า |
การเชื่อม SPCC เหล็กม้วนสังกะสี DX51D 2500 มม. ม้วนเหล็กเคลือบสีเคลือบสี
| มาตรฐาน: | AiSi, ASTM, bs, DIN, GB, JIS |
|---|---|
| พิมพ์: | เหล็กม้วน, เหล็กม้วนสังกะสีด้วยไฟฟ้า |
| เทคนิค: | รีดร้อน รีดเย็น รีดร้อน |
เหล็กแผ่นรีดเย็นเคลือบสังกะสี SS400 Q235 S355J1 เคลือบสังกะสี
| มาตรฐาน: | AiSi, ASTM, bs, DIN, GB, JIS |
|---|---|
| ระดับ: | เหล็กม้วนสังกะสี |
| เทคนิค: | รีดร้อน รีดเย็น รีดร้อน |
เหล็กแผ่นสแตนเลส SUS202 6000มม. 304 ขัดเงา 2บี 2มม
| ชื่อสินค้า: | แผ่นสแตนเลส |
|---|---|
| พื้นที่: | BA/2B/NO.1/NO.3/NO.4/8K/HL/2D/1D |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L/CT/T (เงินฝาก 30%) |
4x8 201 แผ่นสแตนเลส 304 316 2B แผ่น SS พื้นผิวขัดเงา
| ชื่อสินค้า: | แผ่นสแตนเลส |
|---|---|
| พื้นที่: | BA/2B/NO.1/NO.3/NO.4/8K/HL/2D/1D |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L/CT/T (เงินฝาก 30%) |
BA 316L แผ่นโลหะสแตนเลส 2B พื้นผิว 2mm 316 Stainless Steel Sheet
| ความหนา: | 0.1-3มม., 3-100มม |
|---|---|
| การบรรจุ: | PVC + กระดาษกันน้ำ + กล่องไม้ |
| ประเภท: | จาน |
310S 321 ท่อสแตนเลส 25 มม. 316L สแตนเลสสุขาภิบาล Astm A270
| คุณภาพ: | ท่อโลหะไร้รอยต่อ 25 มม. ท่อสุขาภิบาลสแตนเลส Astm A270 304 316L 310S 321 |
|---|---|
| การใช้งาน: | อุตสาหกรรม บันได ยา และอุตสาหกรรมอาหาร |
| มาตรฐาน: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |
AiSi ERW Ss 316l ท่อไร้รอยต่อสแตนเลส 304 ท่อ S30815
| คุณภาพ: | 316l Ss 316 ท่อไร้รอยต่อ 5/16" 3/8" 1/2" 1/4 นิ้ว ท่อสแตนเลสเกรด 316 |
|---|---|
| ชนิดเส้นเชื่อม: | ERW |
| มาตรฐาน: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |

