Tất cả sản phẩm
Kewords [ stainless steel coil ] trận đấu 213 các sản phẩm.
Thanh tròn thép 310S Thanh tròn thép không gỉ 7mm
| Kiểu: | 7mm 8mm 9mm Thanh đặc Thanh thép không gỉ 304 3mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Giang Tô Trung Quốc (Đại lục) |
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AiSi, DIN, EN, GB, JIS, GOST |
Tấm thép không gỉ 3000mm DIN GB Kim loại 304 2b ASTM 100mm
| Thể loại: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | JIS ASTM AISI EN DIN GB |
| Chiều dài: | 2000/2438/2500/3000/3048mm |
Tấm thép không gỉ 2 mm 316 Kim loại 8K Hoàn thiện Tấm thép không gỉ 3048mm 430
| Kỹ thuật: | Cán nguội Cán nóng |
|---|---|
| Sự khoan dung: | ±3% |
| Chiều rộng: | 1000/1219/1250/1500mm |
Ống và ống liền mạch bằng thép không gỉ ASME 14462 2205 SS 410
| Chất lượng: | Asme 14462 2205 Ống liền mạch song công 304 Ss 410 Ống liền mạch |
|---|---|
| Loại: | hàn |
| Thép hạng: | Dòng 300, 14462, 2205 |
Thanh tròn sáng bằng thép không gỉ SUS201 301 Astm A276 S42000 SS304
| Kiểu: | 201 301 302 Thanh tròn bằng thép không gỉ được đánh bóng Astm A276 SS304 316 430 904 |
|---|---|
| Cấp: | Dòng 200 Dòng 300 Dòng 400 |
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AiSi, DIN, EN, GB, JIS, GOST |
Que hàn thép không gỉ tròn 309 SUS305 120mm
| Kiểu: | 305 304l 309 Thép không gỉ 303 Thanh tròn uốn trang trí hàn |
|---|---|
| Hải cảng: | Thượng Hải |
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AiSi, DIN, EN, GB, JIS, GOST |
Thanh thép tròn 8K 316 2000mm Thanh thép không gỉ 3,5 Mm AiSi
| Kiểu: | Thanh tròn bằng thép không gỉ 310 316 316l Bề mặt sáng 2B đã hoàn thiện |
|---|---|
| Dịch vụ xử lý: | uốn, hàn, trang trí, đục lỗ, cắt |
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AiSi, DIN, EN, GB, JIS, GOST |
Thanh tròn thép A335 P11 Thanh tròn thép không gỉ 60mm
| Kiểu: | Thanh tròn 60mm 65mm 80mm A335 P11 Ss 316 Thanh 304 431 420 |
|---|---|
| Bề mặt hoàn thiện: | 2B |
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AiSi, DIN, EN, GB, JIS, GOST |
Thanh tròn inox 904l A286
| Kiểu: | 904l A286 A4 Super Duplex 2507 Round Bar 420 416 Ss Round Bar |
|---|---|
| Dịch vụ xử lý: | uốn, hàn, trang trí, đục lỗ, cắt |
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AiSi, DIN, EN, GB, JIS, GOST |
Tấm thép không gỉ 20MM 316L Cuộn dây 4x8 0,1mm SS 304 Tấm Inox
| Cấp: | Cuộn dây 304 304L 321 310S 409 430 904L |
|---|---|
| MOQ: | 1 tấn |
| Vận chuyển: | 7~15 NGÀY SAU KHI THANH TOÁN |

