Tất cả sản phẩm
Kewords [ stainless steel coil ] trận đấu 213 các sản phẩm.
Tấm thép không gỉ gương 2B Tấm kim loại 0,1 đến 3 mm Tấm thép không gỉ 316ti JIS
| Bao bì: | PVC + Giấy chống thấm + Vỏ gỗ |
|---|---|
| Chiều dài: | 2000/2438/2500/3000/3048mm |
| Chiều rộng: | 1000/1219/1250/1500mm |
Tấm thép không gỉ SS316L JIS ASTM 304 Thép không gỉ tráng gương
| Thời gian giao hàng: | 7-15 ngày |
|---|---|
| Thép hạng: | 316L, 304 |
| Loại: | Đĩa |
Tấm thép không gỉ 3 mm đến 100mm Tấm thép không gỉ dày 10 mm AISI 201 SUS304
| Bao bì: | PVC + Giấy chống thấm + Vỏ gỗ |
|---|---|
| Chiều dài: | 2000/2438/2500/3000/3048mm |
| Ứng dụng: | trang trí và chế tạo |
Tấm Inox SUS304 1000mm Tấm Inox Aisi 304 20mm
| Dịch vụ xử lý: | uốn, hàn, trang trí, đục lỗ, cắt |
|---|---|
| Chiều rộng: | 1000/1219/1250/1500mm |
| Thể loại: | Dòng 300 |
Ống thép không gỉ liền mạch được kéo nguội 304L 316 304 Ống thép không gỉ liền mạch
| Chất lượng: | Ống thép không gỉ liền mạch kéo nguội 3/4 inch 3/8" 5/16" 5/8" 304 304L 316 316L 310S 321 |
|---|---|
| Thể loại: | Dòng 300 |
| Tiêu chuẩn: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |
DIN GB 304 2b Tấm thép không gỉ Tấm thép không gỉ cán nguội ASTM
| Thể loại: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | JIS ASTM AISI EN DIN GB |
| Chiều dài: | 2000/2438/2500/3000/3048mm |
Tấm thép không gỉ 3 mm 410 303 BA Hoàn thiện Tấm thép không gỉ 304 cán nguội
| Ứng dụng: | trang trí và chế tạo |
|---|---|
| Độ dày: | 0,1-3mm, 3-100mm |
| Loại: | Đĩa |
Tấm trang trí bằng thép không gỉ 1mm 304 316L 430 Tấm thép không gỉ dày 2 mm AISI
| Chiều rộng: | 1000/1219/1250/1500mm |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | JIS ASTM AISI EN DIN GB |
| Ứng dụng: | trang trí và chế tạo |
Tấm thép không gỉ ASTM 3048mm Tấm thép không gỉ bề mặt 2B 4k
| Thể loại: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | JIS ASTM AISI EN DIN GB |
| Chiều dài: | 2000/2438/2500/3000/3048mm |
Tấm thép không gỉ 100mm S32205 Tấm thép không gỉ dày 3 mm JIS
| Tiêu chuẩn: | JIS ASTM AISI EN DIN GB |
|---|---|
| Độ dày: | 0,1-3mm, 3-100mm |
| Chiều rộng: | 1000/1219/1250/1500mm |

