Tất cả sản phẩm
Kewords [ stainless steel coil ] trận đấu 213 các sản phẩm.
FOB Term Stainless Steel Sheet Coil với độ dày 0,3 mm - 6,0 mm
| Thời hạn giá: | FOB, CFR, CIF, v.v. |
|---|---|
| MOQ: | 1 tấn |
| Chiều rộng: | 1000mm-2000mm |
ASTM BA Stainless Steel Sheet Coil Width 1000mm-2000mm 0,3mm-6,0mm
| Chiều dài: | 1000mm-6000mm |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
| Chiều rộng: | 1000mm-2000mm |
Thép không gỉ 0,6mm 0,7mm 316l Thép cuộn cán nguội 430 316ti
| Chất lượng: | 10 X 3/4 12x12 16 Thước cuộn thép không gỉ được chải cán nóng 4x8 |
|---|---|
| Chiều rộng: | 100-2000mm |
| Ứng dụng: | Công nghiệp, Kiến trúc, Trang trí |
321 Thép tấm cuộn 24 X 48 24 X 36 Đen Anodized 0.1mm 316 316l
| Chất lượng: | 24 X 48 24 X 36 24 X 24 Cuộn dây thép không gỉ anodized đen 304 304l 310 316 316l |
|---|---|
| lớp thép: | 301L, S30815, 301, 304N, 310S, S32305, 410, 204C3, 316Ti, 316L, 441, 316, 420J1, L4, 321, 410S, 436L |
| Ứng dụng: | Công nghiệp, Kiến trúc, Trang trí |
Cuộn dây thép không gỉ 0,6mm 0,7mm Cuộn dây 316ti cho kiến trúc
| Chất lượng: | 10 X 3/4 12x12 16 Thước cuộn thép không gỉ được chải cán nóng 4x8 |
|---|---|
| Chiều rộng: | 100-2000mm |
| Ứng dụng: | Công nghiệp, Kiến trúc, Trang trí |
Cuộn dây không gỉ dày 0,1mm Aisi 310s 316l 430 2205 904l
| Chất lượng: | 24 X 48 24 X 36 24 X 24 Cuộn dây thép không gỉ anodized đen 304 304l 310 316 316l |
|---|---|
| lớp thép: | 301L, S30815, 301, 304N, 310S, S32305, 410, 204C3, 316Ti, 316L, 441, 316, 420J1, L4, 321, 410S, 436L |
| Ứng dụng: | Công nghiệp, Kiến trúc, Trang trí |
2b 304 321 202 Tấm thép không gỉ Cuộn cán nóng Tấm cuộn
| Chất lượng: | 430 304 Thép không gỉ cuộn cán nguội Khe phẳng 3 mm Astm Aisi |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 7-15 ngày |
| Ứng dụng: | Công nghiệp, Kiến trúc, Trang trí |
Đen St37 St50 Thép cuộn Carbon thấp Thép cuộn cán nóng Ss400 SS300
| Ứng dụng: | xây dựng các bộ phận kết cấu xe hơi, vv |
|---|---|
| Kiểu: | Cuộn dây thép |
| độ dày: | 0,8-1,2mm |
Q195 1045 Thép cuộn Carbon 1.2mm Thép cuộn cán nóng được ủ
| Ứng dụng: | xây dựng các bộ phận kết cấu xe hơi, vv |
|---|---|
| Kiểu: | Cuộn dây thép |
| độ dày: | 0,8-1,2mm |
AISI thép không gỉ tấm cuộn cuộn trong 0.3mm-6.0mm độ dày
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, EN, DIN, JIS, v.v. |
|---|---|
| Sự chi trả: | T/T, L/C, v.v. |
| Chiều dài: | 1000mm-6000mm |

