Tất cả sản phẩm
Kewords [ stainless steel coil ] trận đấu 213 các sản phẩm.
Thép cuộn Z180 GI Thép tấm mạ kẽm 0,2 đến 4mm ở dạng cuộn cán nguội Z275
| Tiêu chuẩn: | AiSi, ASTM, bs, DIN, GB, JIS |
|---|---|
| Kiểu: | Thép cuộn, Thép cuộn mạ điện |
| Kỹ thuật: | Cán nóng, Cán nguội Cán nóng |
SS304l Tấm thép không gỉ 304 Cuộn dây thép cuộn cán nóng JIS Astm 20mm
| Chất lượng: | Thép không gỉ 304l 202 cuộn cán nóng 201 316l 309s 310s 430 410 420 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | JIS |
| Ứng dụng: | Công nghiệp, Kiến trúc, Trang trí |
Thép cuộn S20C S35C S45C 1000mm được cán nóng
| Ứng dụng: | xây dựng các bộ phận kết cấu xe hơi, vv |
|---|---|
| Kiểu: | Cuộn dây thép |
| độ dày: | 0,8-1,2mm |
Thép cuộn 1,2mm Carbon 4000mm Thép cuộn cán nguội ủ đen
| Ứng dụng: | xây dựng các bộ phận kết cấu xe hơi, vv |
|---|---|
| Kiểu: | Cuộn dây thép |
| độ dày: | 0,8-1,2mm |
SPCC SPCD GI Thép cuộn Thép cuộn mạ kẽm Ppgi Thép tấm và cuộn mạ kẽm sơn trước
| Tiêu chuẩn: | AiSi, ASTM, bs, DIN, GB, JIS |
|---|---|
| Cấp: | thép cuộn mạ kẽm |
| Kiểu: | Thép cuộn, Thép cuộn mạ điện |
Thép cuộn Z120 GI Thép cuộn mạ kẽm G30 G60 Dx51d Thép mạ kẽm nhúng nóng
| Tiêu chuẩn: | AiSi, ASTM, bs, DIN, GB, JIS |
|---|---|
| Cấp: | thép cuộn mạ kẽm |
| Kiểu: | Thép cuộn, Thép cuộn mạ điện |
Thép cuộn ASTM GI Thép cuộn mạ kẽm SGCC SS400 DC01 Thép mạ kẽm
| Tiêu chuẩn: | AiSi, ASTM, bs, DIN, GB, JIS |
|---|---|
| Cấp: | thép cuộn mạ kẽm |
| Kiểu: | Thép cuộn, Thép cuộn mạ điện |
Thép cuộn mạ kẽm ASTM A53 A192 2mm 4mm Thép cuộn cán nguội sơn sẵn
| Tiêu chuẩn: | AiSi, ASTM, bs, DIN, GB, JIS |
|---|---|
| Cấp: | thép cuộn mạ kẽm |
| Kiểu: | Thép cuộn, Thép cuộn mạ điện |
Tấm thép không gỉ cán nguội SS304 SS430 ở dạng cuộn phẳng có rãnh 3 mm Thép không gỉ 410
| Chất lượng: | 430 304 Thép không gỉ cuộn cán nguội Khe phẳng 3 mm Astm Aisi |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 7-15 ngày |
| Ứng dụng: | Công nghiệp, Kiến trúc, Trang trí |
HRC CRC Thép cuộn cán nóng G550 S235JR Hr Cr
| Ứng dụng: | xây dựng các bộ phận kết cấu xe hơi, vv |
|---|---|
| Kiểu: | Cuộn dây thép |
| Tiêu chuẩn: | AiSi |

