ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ ba stainless steel coil ] การจับคู่ 168 ผลิตภัณฑ์.
วัสดุอาคาร Astm แผ่นเหล็กไร้ขัดหนา 2 มม
| ความหนา: | 0.3MM-6.0MM |
|---|---|
| ท่าเรือ: | เซี่ยงไฮ้ หนิงโป ฯลฯ |
| MOQ: | 1 ตัน |
ASTM มาตรฐานสแตนเลสแผ่นสอยความกว้าง 1000mm-2000mm FOB
| Package: | Standard Export Packing |
|---|---|
| MOQ: | 1 Ton |
| Port: | Shanghai, Ningbo, Etc |
8K ผิวเหล็กไร้ขัดลวดแผ่น 409l JIS
| ท่าเรือ: | เซี่ยงไฮ้ หนิงโป ฯลฯ |
|---|---|
| ระยะราคา: | FOB, CFR, CIF ฯลฯ |
| การจ่ายเงิน: | ที/ที, แอล/C ฯลฯ |
แถบสแตนเลสรีดเย็น 304 304L 309S 316 316L 409 410s 410 สำหรับประตู
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุมาตรฐานสมุทรหรือแพคเกจที่กำหนดเอง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 5-15 วันทำการ |
| สามารถในการผลิต: | 5,000 ตัน / ตันต่อเดือน |
Q235 Q235B เหล็กแผ่นรีดร้อนชนิดม้วน Bule Annealed Hot Rolled Steel
| การใช้งาน: | สร้างโครงสร้างชิ้นส่วนรถยนต์ เป็นต้น |
|---|---|
| พิมพ์: | เหล็กม้วน |
| ความหนา: | 0.8-1.2มม |
40mm 42mm Steel Round Rod 12mm Stainless Steel Round Bar Half Round Ss 310 ลวดเชื่อม
| พิมพ์: | 14mm 12mm 10mm ครึ่งวงกลมสแตนเลสบาร์ 40mm 42mm 50mm 90mm |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 15-21 วัน |
| มาตรฐาน: | ASTM, AiSi, DIN, EN, GB, JIS, GOST |
2 นิ้ว 8 มม. เหล็กเส้นกลม 9 มม. เมตริก 316 เหล็กกล้าไร้สนิม SS ลวดเชื่อม
| พิมพ์: | 3/8 "2 นิ้วเมตริกสแตนเลสเหล็กเส้นกลม 30 มม. 5 มม. 4 มม. 3 มม. 8 มม. 6 มม. 9 มม. |
|---|---|
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | 2B |
| มาตรฐาน: | ASTM, AiSi, DIN, EN, GB, JIS, GOST |
ความยาว 1000mm-6000mm Ss Sheet Coil มาตรฐาน AISI
| ความกว้าง: | 1000mm-2000mm |
|---|---|
| ท่าเรือ: | เซี่ยงไฮ้ หนิงโป ฯลฯ |
| แพ็คเกจ: | บรรจุส่งออกมาตรฐาน |
ระดับสแตนดาร์ด Ss 304 Coil 8k Surface สําหรับอุตสาหกรรมก่อสร้าง
| แพ็คเกจ: | บรรจุส่งออกมาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส |
| ท่าเรือ: | เซี่ยงไฮ้ หนิงโป ฯลฯ |
อุตสาหกรรมรถยนต์ โคลิป สแตนเลส แอนติการกัดกร่อน
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, EN, DIN, JIS เป็นต้น |
|---|---|
| พื้นที่: | 2B, BA, ไม่1ไม่ ไม่4, HL, 8K, เป็นต้น |
| การจ่ายเงิน: | ที/ที, แอล/C ฯลฯ |

