ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ stainless steel coil ] การจับคู่ 213 ผลิตภัณฑ์.
GB DIN ท่อสแตนเลสท่อ 18 มม. 22 มม. 2 นิ้วท่อกลมไม่มีรอยต่อ 308 309
| คุณภาพ: | 202 308 309 ท่อโลหะไร้รอยต่อ 18 มม. 22 มม. 2 นิ้ว 304 ท่อสแตนเลส Inox Tube |
|---|---|
| ประเภท: | เชื่อม |
| มาตรฐาน: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |
ท่อเหล็กสแตนเลส 100 มม. ท่ออลูมิเนียมอัลลอยด์ Sch 10 ท่อเหล็กไร้รอยต่อ AISI
| คุณภาพ: | ท่อโลหะไร้รอยต่ออลูมิเนียมอัลลอยด์ 100 มม. 10 Sch 10 ท่อสแตนเลส ASTM AiSi JIS GB |
|---|---|
| ประเภท: | เชื่อม |
| มาตรฐาน: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |
ท่อสี่เหลี่ยมสแตนเลสไร้รอยต่อ 20 มม. 1.5 นิ้ว 1.25 นิ้วท่อไร้รอยต่อรีดร้อน Ss 304
| คุณภาพ: | ท่อโลหะไร้รอยต่อรีดร้อน 1.75 "1.5 นิ้วท่อกลมสแตนเลส 1.25 นิ้ว |
|---|---|
| กว้างนอก: | 20มม |
| มาตรฐาน: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |
ท่อเหล็กกล้าไร้สนิม SS316l 1/4 นิ้ว 1/2 5/8 304 ท่อเหล็กไร้รอยต่อ
| คุณภาพ: | 316l Ss 316 ท่อไร้รอยต่อ 5/16" 3/8" 1/2" 1/4 นิ้ว ท่อสแตนเลสเกรด 316 |
|---|---|
| ชนิดเส้นเชื่อม: | ERW |
| มาตรฐาน: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |
รอบ 301L 904l ท่อไร้รอยต่อสแตนเลส Astm A312 316l สำหรับก๊าซธรรมชาติ
| คุณภาพ: | ดูเพล็กซ์ 316l 304 ท่อสแตนเลสไม่มีรอยต่อ Astm A312 สำหรับก๊าซธรรมชาติ |
|---|---|
| ระดับ: | 304/304L/316/316L |
| มาตรฐาน: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |
Duplex 316l Stainless Steel Pipe Tube Astm A312 A269 Stainless Steel Seamless Tubing
| คุณภาพ: | ดูเพล็กซ์ 316l 304 ท่อสแตนเลสไม่มีรอยต่อ Astm A312 สำหรับก๊าซธรรมชาติ |
|---|---|
| ระดับ: | 304/304L/316/316L |
| มาตรฐาน: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |
1In 100mm Round Bar Stainless Steel 304 เหล็กเส้น 3mm 125mm 150mm
| พิมพ์: | 15-5 13-8 15-5ph เหล็กเส้นกลมสแตนเลสแรงดึงสูง 1 นิ้ว 100 มม. 125 มม. 150 มม. 200 มม. |
|---|---|
| รูปร่าง: | กลม |
| มาตรฐาน: | ASTM, AiSi, DIN, EN, GB, JIS, GOST |
56mm 8K Ss 316l เหล็กเส้นกลมสแตนเลส 303 500mm Decoiling Punching
| พิมพ์: | 56mm 50mm 30mm Stainless Steel 304l Round Bars 200 Series 300 Series 400 Series |
|---|---|
| การใช้งาน: | อุตสาหกรรม |
| มาตรฐาน: | ASTM, AiSi, DIN, EN, GB, JIS, GOST |
AISI BA Ss 304 แท่งกลมดึงเย็นสว่าง 6 มม. 316 แท่งสแตนเลส
| พิมพ์: | 321 330 410 309s 316l เหล็กกล้าไร้สนิมทางการแพทย์แถบกลมดึงเย็น |
|---|---|
| คุณภาพ: | การตรวจสอบคุณภาพสูง |
| มาตรฐาน: | ASTM, AiSi, DIN, EN, GB, JIS, GOST |
เหล็กกล้าไร้สนิมกลม 12mm 20mm ASTM 201 SUS 310S 10mm Stainless Steel Rod
| พิมพ์: | 5/8" 5/16" 7/16" 12mm Ss Rod 1200mm ASTM 201 304 SUS 310S 316L 410 316 Ss Bar |
|---|---|
| เกรดเหล็ก: | 301L, S30815, 301, 304N, 310S, S32305, 410, 204C3, 316Ti, 316L, 441, 316, L4, 420J1, 321, 410S, 410L |
| มาตรฐาน: | ASTM, AiSi, DIN, EN, GB, JIS, GOST |

