ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ stainless steel coil ] การจับคู่ 213 ผลิตภัณฑ์.
FOB Term โล่แผ่นสแตนเลสความหนา 0.3mm-6.0mm
| ระยะราคา: | FOB, CFR, CIF ฯลฯ |
|---|---|
| MOQ: | 1 ตัน |
| ความกว้าง: | 1000mm-2000mm |
ASTM BA สแตนเลส โล่แผ่นความกว้าง 1000mm-2000mm 0.3mm-6.0mm
| ความยาว: | 1000mm-6000mm |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส |
| ความกว้าง: | 1000mm-2000mm |
0.6mm 0.7mm 316l แผ่นเหล็กสแตนเลสม้วนเหล็กแผ่นรีดเย็น 430 316ti
| คุณภาพ: | 10 X 3/4 12x12 16 เกจแปรงสแตนเลสแผ่นม้วนรีดร้อน 4x8 |
|---|---|
| ความกว้าง: | 100-2000มม |
| การใช้งาน: | อุตสาหกรรม สถาปัตยกรรม ตกแต่ง |
321 ม้วนแผ่นสแตนเลส 24 X 48 24 X 36 ดำโนไดซ์ 0.1 มม. 316 316l
| คุณภาพ: | 24 X 48 24 X 36 24 X 24 ม้วนแผ่นสแตนเลสเคลือบสีดำ 304 304l 310 316 316l |
|---|---|
| เกรดเหล็ก: | 301L, S30815, 301, 304N, 310S, S32305, 410, 204C3, 316Ti, 316L, 441, 316, 420J1, L4, 321, 410S, 436L |
| การใช้งาน: | อุตสาหกรรม สถาปัตยกรรม ตกแต่ง |
0.6mm 0.7mm Stainless Steel Sheet Coil 316ti Coil สำหรับสถาปัตยกรรม
| คุณภาพ: | 10 X 3/4 12x12 16 เกจแปรงสแตนเลสแผ่นม้วนรีดร้อน 4x8 |
|---|---|
| ความกว้าง: | 100-2000มม |
| การใช้งาน: | อุตสาหกรรม สถาปัตยกรรม ตกแต่ง |
ขดลวดสแตนเลสหนา 0.1 มม. Aisi 310s 316l 430 2205 904l
| คุณภาพ: | 24 X 48 24 X 36 24 X 24 ม้วนแผ่นสแตนเลสเคลือบสีดำ 304 304l 310 316 316l |
|---|---|
| เกรดเหล็ก: | 301L, S30815, 301, 304N, 310S, S32305, 410, 204C3, 316Ti, 316L, 441, 316, 420J1, L4, 321, 410S, 436L |
| การใช้งาน: | อุตสาหกรรม สถาปัตยกรรม ตกแต่ง |
2b 304 321 202 สแตนเลสแผ่นม้วนรีดร้อนแผ่นม้วน
| คุณภาพ: | 430 304 เหล็กกล้าไร้สนิมรีดเย็นคอยส์ร่องแบน 3 มม. Astm Aisi |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 7-15 วัน |
| การใช้งาน: | อุตสาหกรรม สถาปัตยกรรม ตกแต่ง |
Black St37 St50 เหล็กม้วนคาร์บอนต่ำ เหล็กแผ่นรีดร้อนชนิดม้วน Ss400 SS300
| การใช้งาน: | สร้างโครงสร้างชิ้นส่วนรถยนต์ เป็นต้น |
|---|---|
| พิมพ์: | เหล็กม้วน |
| ความหนา: | 0.8-1.2มม |
Q195 1045 เหล็กกล้าคาร์บอนม้วน 1.2 มม. เหล็กแผ่นรีดร้อนอบอ่อน
| การใช้งาน: | สร้างโครงสร้างชิ้นส่วนรถยนต์ เป็นต้น |
|---|---|
| พิมพ์: | เหล็กม้วน |
| ความหนา: | 0.8-1.2มม |
AISI สแตนเลสแผ่นม้วนม้วนใน 0.3mm-6.0mm ความหนา
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, EN, DIN, JIS เป็นต้น |
|---|---|
| การจ่ายเงิน: | ที/ที, แอล/C ฯลฯ |
| ความยาว: | 1000mm-6000mm |

