ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ stainless steel coil ] การจับคู่ 213 ผลิตภัณฑ์.
26 คอยล์สแตนเลสเกจ 2507 28 คอยล์ตัดแปรงสีดำ
| คุณภาพ: | 26 เกจ 28 เกจ 2507 การตัดม้วนแผ่นสแตนเลสขัดสีดำ |
|---|---|
| บริการประมวลผล: | การดัด, การเชื่อม, การหดตัว, การเจาะ, การตัด |
| การใช้งาน: | อุตสาหกรรม สถาปัตยกรรม ตกแต่ง อุตสาหกรรม ก่อสร้าง ฯลฯ |
รีดเย็น สแตนเลส 304 ม้วน สแตนเลส Strip 3mm 4mm
| คุณภาพ: | Ss Sheet Coil 304 430 410 409 แผ่นเหล็กสแตนเลสขัดเงารีดเย็น 1mm 3mm |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 7-20 วันทำการ |
| การใช้งาน: | อุตสาหกรรม สถาปัตยกรรม ตกแต่ง อุตสาหกรรม ก่อสร้าง ฯลฯ |
321 409 410 แถบม้วนสแตนเลสแบบกำหนดเองตัดตามขนาดสำหรับประตู
| ชื่อสินค้า: | ขดลวดสแตนเลส / แถบ |
|---|---|
| พิมพ์: | รีดเย็นรีดร้อน |
| พื้นผิว: | No.1,2D,2B,BA,No.4,8k,เทมเปอร์ |
15 มม. 20 มม. 12 มม. 10 มม. Astm 304 ม้วนสแตนเลส 430 410 316
| ชื่อสินค้า: | ขดลวดสแตนเลส / แถบ |
|---|---|
| พิมพ์: | รีดเย็นรีดร้อน |
| พื้นผิว: | No.1,2D,2B,BA,No.4,8k,เทมเปอร์ |
202 201 301 420 430 2b เหล็กม้วนสแตนเลสรีดเย็น
| ชื่อสินค้า: | ขดลวดสแตนเลส / แถบ |
|---|---|
| พิมพ์: | รีดเย็นรีดร้อน |
| พื้นผิว: | No.1,2D,2B,BA,No.4,8k,เทมเปอร์ |
2205 316l ม้วนสแตนเลสรีดเย็น 201 Slitting Ss 304 Strips
| ชื่อสินค้า: | ขดลวดสแตนเลส / แถบ |
|---|---|
| พิมพ์: | รีดเย็นรีดร้อน |
| พื้นผิว: | No.1,2D,2B,BA,No.4,8k,เทมเปอร์ |
ผิวเรียบ ปลาย 409 สายสอยเหล็กไร้สแตนเลส
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, EN, DIN, JIS เป็นต้น |
|---|---|
| ระยะราคา: | FOB, CFR, CIF ฯลฯ |
| ความหนา: | 0.3MM-6.0MM |
8K ผิวเหล็กไร้สแตนเลส สต็อปโค้ล ความหนา 6 มม
| ความยาว: | 1000mm-6000mm |
|---|---|
| การจ่ายเงิน: | ที/ที, แอล/C ฯลฯ |
| ความกว้าง: | 1000mm-2000mm |
0.3mm-6.0mm ความหนา 50 ฟุต สแตนเลสโคล วัสดุความแข็งแรงสูง
| วัสดุ: | สแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, EN, DIN, JIS เป็นต้น |
| ระยะราคา: | FOB, CFR, CIF ฯลฯ |
1000mm-2000mm ความกว้างเหล็กไร้ขัดลวดแผ่นสําหรับวัสดุที่ยั่งยืน
| การจ่ายเงิน: | ที/ที, แอล/C ฯลฯ |
|---|---|
| ความหนา: | 0.3MM-6.0MM |
| MOQ: | 1 ตัน |

