ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ stainless steel coil ] การจับคู่ 213 ผลิตภัณฑ์.
แถบสแตนเลสที่ให้ผลผลิตสูง 904l 309s 304 301 สำหรับสปริง 20 มม. 50 มม
| ชื่อสินค้า: | ขดลวดสแตนเลส / แถบ |
|---|---|
| พิมพ์: | รีดเย็นรีดร้อน |
| พื้นผิว: | No.1,2D,2B,BA,No.4,8k,เทมเปอร์ |
201 202 410 Astm แถบสแตนเลสขัดเงา 1 มม. 2 มม. 3 มม.
| ชื่อสินค้า: | ขดลวดสแตนเลส / แถบ |
|---|---|
| พิมพ์: | รีดเย็นรีดร้อน |
| พื้นผิว: | No.1,2D,2B,BA,No.4,8k,เทมเปอร์ |
2B SS317L Ss 310 เหล็กกล้าไร้สนิมเส้นกลมตันรีดร้อน 200 มม
| ชื่อ: | ขดลวดสแตนเลส |
|---|---|
| เทคนิค: | รีดเย็นรีดร้อน |
| ขอบ: | Mill Edge \ Slit Edge |
316l สแตนเลส โล่แผ่นสแตนเลส
| MOQ: | 1 ตัน |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1000mm-2000mm |
| พื้นที่: | 2B, BA, ไม่1ไม่ ไม่4, HL, 8K, เป็นต้น |
AISI สแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลส 1.5mm No 4
| วัสดุ: | สแตนเลส |
|---|---|
| แพ็คเกจ: | บรรจุส่งออกมาตรฐาน |
| ความยาว: | 1000mm-6000mm |
ภาระหนัก 0.3 มิลลิเมตรเหล็กไร้สแตนเลสแผ่นโค้ล 300 ซีรีส์
| ท่าเรือ: | เซี่ยงไฮ้ หนิงโป ฯลฯ |
|---|---|
| MOQ: | 1 ตัน |
| ระยะราคา: | FOB, CFR, CIF ฯลฯ |
AISI มาตรฐาน 410 สายโค้ลแผ่นเหล็กไร้ขัด Advanced Rolling
| การจ่ายเงิน: | ที/ที, แอล/C ฯลฯ |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1000mm-2000mm |
| ความหนา: | 0.3MM-6.0MM |
อุตสาหกรรมครัวเรือน โล่กระดาษเหล็กไร้ขัด ความสามารถสูง
| MOQ: | 1 ตัน |
|---|---|
| ท่าเรือ: | เซี่ยงไฮ้ หนิงโป ฯลฯ |
| ความหนา: | 0.3MM-6.0MM |
0.3 มิลลิเมตร-6.0 มิลลิเมตรสแตนเลสแผ่นสอยความสามารถในการต่อต้านการกัดกร่อน
| ระยะราคา: | FOB, CFR, CIF ฯลฯ |
|---|---|
| พื้นที่: | 2B, BA, ไม่1ไม่ ไม่4, HL, 8K, เป็นต้น |
| ความหนา: | 0.3MM-6.0MM |

