ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ ba stainless steel coil ] การจับคู่ 168 ผลิตภัณฑ์.
AISI HL BA สอยสแตนเลส 8K 0.3mm-6.0mm สําหรับการใช้งานอุตสาหกรรม
| พื้นผิว: | 2B, BA, ไม่1ไม่ ไม่4, HL, 8K, เป็นต้น |
|---|---|
| ระยะราคา: | FOB, CFR, CIF ฯลฯ |
| วัสดุ: | สแตนเลส |
HL 8K BA สแตนเลส โคลล์แผ่น 1000mm-6000mm 0.3mm-6.0mm
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, EN, DIN, JIS เป็นต้น |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1000mm-2000mm |
| ท่าเรือ: | เซี่ยงไฮ้ หนิงโป ฯลฯ |
สายสอยเหล็กไร้สแตนเลส BA ท่อเย็น 430 GB 20 มิลลิเมตร - 1250 มิลลิเมตร
| ระดับ: | 304 304L 321 310S 409 430 904L คอยล์ |
|---|---|
| MOQ: | 1 ตัน |
| จัดส่ง: | 7 ~ 15 วันหลังจากชำระเงิน |
DIN JIS สแตนเลส โคลล์แผ่น 2B BA 8K กับ L / C การชําระเงิน 1000mm-2000mm
| MOQ: | 1 ตัน |
|---|---|
| ความหนา: | 0.3MM-6.0MM |
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, EN, DIN, JIS เป็นต้น |
BA สายม้วนแผ่นเหล็กไร้ขัดเหล็กที่มีพื้นผิว 8K FOB ช่วง 1000mm-2000mm
| พื้นที่: | 2B, BA, ไม่1ไม่ ไม่4, HL, 8K, เป็นต้น |
|---|---|
| ท่าเรือ: | เซี่ยงไฮ้ หนิงโป ฯลฯ |
| MOQ: | 1 ตัน |
202 201 301 420 430 2b เหล็กม้วนสแตนเลสรีดเย็น
| ชื่อสินค้า: | ขดลวดสแตนเลส / แถบ |
|---|---|
| พิมพ์: | รีดเย็นรีดร้อน |
| พื้นผิว: | No.1,2D,2B,BA,No.4,8k,เทมเปอร์ |
26 คอยล์สแตนเลสเกจ 2507 28 คอยล์ตัดแปรงสีดำ
| คุณภาพ: | 26 เกจ 28 เกจ 2507 การตัดม้วนแผ่นสแตนเลสขัดสีดำ |
|---|---|
| บริการประมวลผล: | การดัด, การเชื่อม, การหดตัว, การเจาะ, การตัด |
| การใช้งาน: | อุตสาหกรรม สถาปัตยกรรม ตกแต่ง อุตสาหกรรม ก่อสร้าง ฯลฯ |
รีดเย็น สแตนเลส 304 ม้วน สแตนเลส Strip 3mm 4mm
| คุณภาพ: | Ss Sheet Coil 304 430 410 409 แผ่นเหล็กสแตนเลสขัดเงารีดเย็น 1mm 3mm |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 7-20 วันทำการ |
| การใช้งาน: | อุตสาหกรรม สถาปัตยกรรม ตกแต่ง อุตสาหกรรม ก่อสร้าง ฯลฯ |
321 409 410 แถบม้วนสแตนเลสแบบกำหนดเองตัดตามขนาดสำหรับประตู
| ชื่อสินค้า: | ขดลวดสแตนเลส / แถบ |
|---|---|
| พิมพ์: | รีดเย็นรีดร้อน |
| พื้นผิว: | No.1,2D,2B,BA,No.4,8k,เทมเปอร์ |
15 มม. 20 มม. 12 มม. 10 มม. Astm 304 ม้วนสแตนเลส 430 410 316
| ชื่อสินค้า: | ขดลวดสแตนเลส / แถบ |
|---|---|
| พิมพ์: | รีดเย็นรีดร้อน |
| พื้นผิว: | No.1,2D,2B,BA,No.4,8k,เทมเปอร์ |

