Tất cả sản phẩm
Kewords [ stainless steel coil ] trận đấu 213 các sản phẩm.
4x8 12x12 Tấm thép không gỉ cuộn 10X3/4 16 Thước thép cuộn cán nóng
| Ứng dụng: | Công nghiệp, Kiến trúc, Trang trí |
|---|---|
| Bề mặt hoàn thiện: | 2B/BA/HL/NO.4/8K/Dập nổi/Vàng/Vàng hồng/Vàng đen |
| Tiêu chuẩn: | ASTM |
Cuộn dây thép không gỉ 316 201 321 Bộ trao đổi nhiệt cán nóng cán nguội 304L Hoàn thiện 8K
| tên: | cuộn dây thép không gỉ |
|---|---|
| Kỹ thuật: | Cán nguội Cán nóng |
| Bờ rìa: | Mill Edge\Slit Edge |
SUS304 201 304L Tấm thép không gỉ Cuộn rạch Prime Thép cuộn cán nóng 20mm
| Chất lượng: | 304 201 Gương thép không gỉ rạch 304 316 316L 321 310s Dải kim loại Ss |
|---|---|
| Dịch vụ xử lý: | uốn, hàn, trang trí, đục lỗ, cắt |
| Ứng dụng: | Công nghiệp, Kiến trúc, Trang trí |
Cuộn dây thép không gỉ 0,3mm Cuộn 0,4mm Gương 0,5mm BA Kết thúc cuộn dây thép không gỉ
| Chất lượng: | Gương 0,3mm 0,4mm 0,5mm SS 304 309s 430 201 J3 Ba Kết thúc cuộn thép không gỉ |
|---|---|
| Giấy chứng nhận: | ISO 9001 |
| Ứng dụng: | Công nghiệp, Kiến trúc, Trang trí |
Cuộn dây thép không gỉ 2B BA cuộn dây trang trí ASTM 201 304 316
| Chất lượng: | Nhà cung cấp tấm và cuộn thép không gỉ kim loại 201 304 430 2b Ba No 4 HL 6K 8K Hoàn thiện |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | cuộn dây thép không gỉ |
| Ứng dụng: | Công nghiệp, kiến trúc, trang trí, Công nghiệp, Xây dựng, v.v. |
JIS Roll Vữa dập nổi 304 cuộn không gỉ cán nguội
| Chất lượng: | Gương 0,3mm 0,4mm 0,5mm SS 304 309s 430 201 J3 Ba Kết thúc cuộn thép không gỉ |
|---|---|
| Giấy chứng nhận: | ISO 9001 |
| Ứng dụng: | Công nghiệp, Kiến trúc, Trang trí |
Cuộn dây thép không gỉ gương 321 904l 316 Ss304 Cuộn dây
| Tên sản phẩm: | Cuộn/Dải thép không gỉ |
|---|---|
| Kiểu: | cán nguội, cán nóng |
| Bề mặt: | No.1,2D,2B,BA,No.4,8k,Tempered |
Cuộn dây thép không gỉ được đánh bóng 316l 321 430 Dải 20x3mm
| Tên sản phẩm: | Cuộn/Dải thép không gỉ |
|---|---|
| Kiểu: | cán nguội, cán nóng |
| Bề mặt: | No.1,2D,2B,BA,No.4,8k,Tempered |
Phần kết cấu thép không gỉ SS 201 ASTM 304 316L Thép không gỉ được đánh bóng L Profile
| Tên: | cuộn dây thép không gỉ |
|---|---|
| Kỹ thuật: | Cán nguội Cán nóng |
| Bờ rìa: | Mill Edge\Slit Edge |
HL 304 Tấm thép không gỉ Kim loại Mill Edge Tấm thép không gỉ cán nóng Tisco
| tên: | cuộn dây thép không gỉ |
|---|---|
| Kỹ thuật: | Cán nguội Cán nóng |
| Bờ rìa: | Mill Edge\Slit Edge |

