Tất cả sản phẩm
Kewords [ stainless steel coil ] trận đấu 213 các sản phẩm.
No 1 bề mặt thép không gỉ tấm cuộn 400 series
| Sự chi trả: | T/T, L/C, v.v. |
|---|---|
| Thời hạn giá: | FOB, CFR, CIF, v.v. |
| MOQ: | 1 tấn |
EN Thép không gỉ Độ dài cuộn phẳng 1000mm-6000mm
| Gói: | ĐÓNG GÓI TIÊU CHUẨN XUẤT KHẨU |
|---|---|
| MOQ: | 1 tấn |
| Chiều rộng: | 1000mm-2000mm |
HL bề mặt thép không gỉ dải cuộn chiều rộng 1000mm-2000mm Độ dày 0.3mm-6.0mm
| Chiều rộng: | 1000mm-2000mm |
|---|---|
| Thời hạn giá: | FOB, CFR, CIF, v.v. |
| Sự chi trả: | T/T, L/C, v.v. |
Thép thép không gỉ tiêu chuẩn ASTM
| Package: | Standard Export Packing |
|---|---|
| MOQ: | 1 Ton |
| Port: | Shanghai, Ningbo, Etc |
Các vật liệu xây dựng Astm Bảng thép không gỉ 2mm dày
| Độ dày: | 0,3MM-6,0MM |
|---|---|
| Cảng: | Thượng Hải, Ninh Ba, v.v. |
| MOQ: | 1 tấn |
Vòng cuộn tấm thép không gỉ trong 1000mm-6000mm chiều dài
| Sự chi trả: | T/T, L/C, v.v. |
|---|---|
| Cảng: | Thượng Hải, Ninh Ba, v.v. |
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, EN, DIN, JIS, v.v. |
Cuộn dây thép carbon thấp Dải cán nóng Chiều rộng 4ft Thép nhẹ 0,8x245
| chi tiết đóng gói: | Tiêu chuẩn đóng gói phù hợp với biển hoặc gói tùy chỉnh |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |
Cuộn cán nguội bằng thép không gỉ 8K 10 X 3/4 12x12 16 tấm thép không gỉ
| Ứng dụng: | Công nghiệp, Kiến trúc, Trang trí |
|---|---|
| Bề mặt hoàn thiện: | 2B/BA/HL/NO.4/8K/Dập nổi/Vàng/Vàng hồng/Vàng đen |
| Tiêu chuẩn: | ASTM |
Tấm thép không gỉ 1,5mm 2 mm Tấm kim loại Aisi 304 dày 3 mm
| Thể loại: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, JIS, AISI, GB, DIN, EN |
| Chiều dài: | 1000-6000mm, Tùy chỉnh |
Tấm thép không gỉ ASTM Gương chân tóc dày 1mm / 2 mm được đánh bóng
| Tên sản phẩm: | Thép tấm đóng tàu |
|---|---|
| điều kiện giao hàng: | HR,CR,AR,Q+T,N+T,N,TMCP,UT,Z Hướng |
| độ dày: | 6mm~90mm |

