Tất cả sản phẩm
Kewords [ stainless steel coil ] trận đấu 213 các sản phẩm.
SUS410 316L Thép không gỉ L Kim loại 301L S30815 Thanh góc kim loại
| Tiêu chuẩn: | AiSi |
|---|---|
| Kiểu: | Bình đẳng |
| Số mô hình: | 310S, 410, 316Ti, 316L, 316, 321, 410S |
Thanh góc bằng thép không gỉ 304 316 AISI 410S L cho xây dựng
| Tiêu chuẩn: | AiSi |
|---|---|
| Kiểu: | Bình đẳng |
| Số mô hình: | 310S, 410, 316Ti, 316L, 316, 321, 410S |
Góc thép không gỉ 316 40x3 45x4 50x5 AISI 201 Thanh góc không gỉ 304
| Tiêu chuẩn: | AiSi |
|---|---|
| Kiểu: | Bình đẳng |
| Số mô hình: | 310S, 410, 316Ti, 316L, 316, 321, 410S |
Y tế 430 Stainless Steel Bảng tấm Hot Rolling HL bề mặt kết thúc 6mm ~ 90mm
| Tên sản phẩm: | Thép tấm đóng tàu |
|---|---|
| điều kiện giao hàng: | HR,CR,AR,Q+T,N+T,N,TMCP,UT,Z Hướng |
| độ dày: | 6mm~90mm |
AISI Grade 400 Series Stainless Steel Sheet Metal 1000mm-2000mm Chiều rộng
| Xét bề mặt: | 2B, BA, Số 4, 8K, HL, Số 1 |
|---|---|
| Chiều rộng: | 1000mm-2000mm |
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
Nguồn gốc Dải thép không gỉ mỏng 3mm cho ngành công nghiệp xây dựng
| Độ dày: | 0,05-3mm |
|---|---|
| Loại: | dải |
| Sự chi trả: | T / T, L / C, v.v. |
Chiều dài 1000mm-6000mm 3mm Stainless Steel Bảng kim loại trang trí vật liệu tùy chỉnh
| Chiều dài: | 1000mm-6000mm |
|---|---|
| Độ dày: | 0,05mm-3 mm |
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
200 Series Grade sơn thép không gỉ màu với 2B bề mặt kết thúc người mua
| Độ dày: | 0,05mm-3 mm |
|---|---|
| Chiều dài: | 1000mm-6000mm |
| Kỹ thuật: | Cán nguội, Cán nóng |
Chiếc thép không gỉ màu được cán lạnh chính xác
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Bờ rìa: | Mill Edge, Slit Edge |
| Ứng dụng: | Xây dựng, Trang trí, Công nghiệp, Hóa chất |
Bảng thép không gỉ linh hoạt theo tiêu chuẩn DIN cho các ứng dụng khác nhau
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, EN, DIN, JIS, v.v. |
|---|---|
| Sự chi trả: | T/T, L/C, v.v. |
| Chiều rộng: | 1000mm-2000mm |

