ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ stainless steel coil ] การจับคู่ 213 ผลิตภัณฑ์.
No 1 ผิวเหล็กไร้ขัดลวดแผ่น 400 ซีรีส์
| การจ่ายเงิน: | ที/ที, แอล/C ฯลฯ |
|---|---|
| ระยะราคา: | FOB, CFR, CIF ฯลฯ |
| MOQ: | 1 ตัน |
EN สแตนเลส ความยาวของโค้ลม้วนเรียบ 1000mm-6000mm
| แพ็คเกจ: | บรรจุส่งออกมาตรฐาน |
|---|---|
| MOQ: | 1 ตัน |
| ความกว้าง: | 1000mm-2000mm |
HL พื้นผิว สแตนเลส สายโค้ลความกว้าง 1000mm-2000mm ความหนา 0.3mm-6.0mm
| ความกว้าง: | 1000mm-2000mm |
|---|---|
| ระยะราคา: | FOB, CFR, CIF ฯลฯ |
| การจ่ายเงิน: | ที/ที, แอล/C ฯลฯ |
ASTM มาตรฐานสแตนเลสแผ่นสอยความกว้าง 1000mm-2000mm FOB
| Package: | Standard Export Packing |
|---|---|
| MOQ: | 1 Ton |
| Port: | Shanghai, Ningbo, Etc |
วัสดุอาคาร Astm แผ่นเหล็กไร้ขัดหนา 2 มม
| ความหนา: | 0.3MM-6.0MM |
|---|---|
| ท่าเรือ: | เซี่ยงไฮ้ หนิงโป ฯลฯ |
| MOQ: | 1 ตัน |
โล่แผ่นเหล็กไร้ขัดเหล็กในความยาว 1000-6000mm
| การจ่ายเงิน: | ที/ที, แอล/C ฯลฯ |
|---|---|
| ท่าเรือ: | เซี่ยงไฮ้ หนิงโป ฯลฯ |
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, EN, DIN, JIS เป็นต้น |
เหล็กคาร์บอนต่ำม้วนแผ่นรีดร้อน กว้าง 4 ฟุต เหล็กเหนียว 0.8x245
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุมาตรฐานสมุทรหรือแพคเกจที่กำหนดเอง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 5-15 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L/C, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |
8K 10 X 3/4 เหล็กม้วนรีดเย็นสแตนเลส 12x12 16 แผ่นสแตนเลสเกจ
| การใช้งาน: | อุตสาหกรรม สถาปัตยกรรม ตกแต่ง |
|---|---|
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | 2B/BA/HL/NO.4/8K/นูน/ทอง/โรสโกลด์/ทองดำ |
| มาตรฐาน: | สพม |
แผ่นโลหะสแตนเลส 1.5 มม. 2 มม. Aisi 304 แผ่นหนา 3 มม
| เกรด: | ซีรีส์ 300 |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, JIS, AISI, GB, DIN, TH |
| ความยาว: | 1,000-6,000 มม. ลูกค้า |
ASTM สแตนเลสแผ่นหนา 1 มม. / 2 มม. แฮร์ไลน์กระจกเงา
| ชื่อสินค้า: | เหล็กแผ่นต่อเรือ |
|---|---|
| เงื่อนไขการจัดส่ง: | HR,CR,AR,Q+T,N+T,N,TMCP,UT,Z ทิศทาง |
| ความหนา: | 6mm~90mm |

