Tất cả sản phẩm
Kewords [ stainless steel coil ] trận đấu 213 các sản phẩm.
Q235 Q235B Thép cán nóng ở dạng cuộn Bule Thép cán nóng ủ
| Ứng dụng: | xây dựng các bộ phận kết cấu xe hơi, vv |
|---|---|
| Kiểu: | Cuộn dây thép |
| độ dày: | 0,8-1,2mm |
Thanh thép tròn 40mm 42mm Thanh tròn thép không gỉ 12mm Que hàn nửa vòng Ss 310
| Kiểu: | Thanh Inox Nửa Tròn 14mm 12mm 10mm 40mm 42mm 50mm 90mm |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 15-21 ngày |
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AiSi, DIN, EN, GB, JIS, GOST |
Que thép tròn 2 inch 8 mm Que hàn thép không gỉ SS 9mm số liệu 316
| Kiểu: | Thanh tròn bằng thép không gỉ 3/8" 2 inch 30mm 5mm 4mm 3mm 8mm 6mm 9mm |
|---|---|
| Bề mặt hoàn thiện: | 2B |
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AiSi, DIN, EN, GB, JIS, GOST |
Tấm mạ kẽm ASTM PPGI Cuộn mạ kẽm 0,8mm 0,12mm
| Các sản phẩm: | Thép cuộn PPGI |
|---|---|
| Bề mặt: | GI |
| Tiêu chuẩn: | ASTM |
Cuộn dây PPGI tráng màu Gl Tấm thép mạ kẽm mạ kẽm 1500mm
| Các sản phẩm: | Thép cuộn mạ màu |
|---|---|
| xử lý bề mặt: | PPGI |
| Cấp: | DX51D,SGCC/CGCC/SPCC/DX51D/DX52D |
Chiều dài 1000mm-6000mm Ss tấm cuộn AISI tiêu chuẩn
| Chiều rộng: | 1000mm-2000mm |
|---|---|
| Cảng: | Thượng Hải, Ninh Ba, v.v. |
| Gói: | ĐÓNG GÓI TIÊU CHUẨN XUẤT KHẨU |
90 Hrb Cuộn nhôm sơn trước Thép mạ kẽm mạ màu 1,2mm
| Ứng dụng: | Xây dựng công nghiệp |
|---|---|
| Chiều rộng: | tùy chỉnh, tùy chỉnh |
| Cấp: | Dòng 3000 |
24 Thước cuộn PPGI Thép tấm cuộn DX52D với màu RAL mạ kẽm cán nóng
| Các sản phẩm: | thép tấm cuộn |
|---|---|
| xử lý bề mặt: | mạ kẽm |
| Cấp: | DX51D,SGCC/CGCC/SPCC/DX51D/DX52D |
AISI hàn xử lý tấm thép cacbon GB 316 Stainless 4mm dày
| Tên sản phẩm: | Thép tấm đóng tàu |
|---|---|
| điều kiện giao hàng: | HR,CR,AR,Q+T,N+T,N,TMCP,UT,Z Hướng |
| độ dày: | 6mm~90mm |
JIS Galvanized 316 Carbon Steel Plate Stainless Sheet Độ cứng 1800mm ~ 2500mm
| Tên sản phẩm: | Thép tấm đóng tàu |
|---|---|
| điều kiện giao hàng: | HR,CR,AR,Q+T,N+T,N,TMCP,UT,Z Hướng |
| độ dày: | 6mm~90mm |

