Tất cả sản phẩm
Kewords [ stainless steel coil ] trận đấu 213 các sản phẩm.
Tấm thép không gỉ GB 316 Gia công hàn AISI dày 4mm
| Tên sản phẩm: | Thép tấm đóng tàu |
|---|---|
| điều kiện giao hàng: | HR,CR,AR,Q+T,N+T,N,TMCP,UT,Z Hướng |
| độ dày: | 6mm~90mm |
Tấm hoàn thiện gương thép không gỉ HL 304 3mm - 60mm Cán nguội
| Tên sản phẩm: | Thép tấm đóng tàu |
|---|---|
| điều kiện giao hàng: | HR,CR,AR,Q+T,N+T,N,TMCP,UT,Z Hướng |
| độ dày: | 6mm~90mm |
Tấm cán nguội bằng thép không gỉ SS316L SS410 2B AISI ASTM DIN
| Tên sản phẩm: | Thép tấm đóng tàu |
|---|---|
| điều kiện giao hàng: | HR,CR,AR,Q+T,N+T,N,TMCP,UT,Z Hướng |
| độ dày: | 6mm~90mm |
Dải thép không gỉ cán nguội 304 304L 309S 316 316L 409 410s 410 cho cửa ra vào
| chi tiết đóng gói: | Tiêu chuẩn đóng gói phù hợp với biển hoặc gói tùy chỉnh |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-15 ngày làm việc |
| Khả năng cung cấp: | 5000 tấn/tấn mỗi tháng |
8k AISI 316 uốn nắn thép không gỉ tấm cán lạnh tùy chỉnh
| Tên sản phẩm: | Thép tấm đóng tàu |
|---|---|
| điều kiện giao hàng: | HR,CR,AR,Q+T,N+T,N,TMCP,UT,Z Hướng |
| độ dày: | 6mm~90mm |
316 Mirror Finish Stainless Steel Sheet Plate 12mm - 300mm 3mm dày
| Tên sản phẩm: | Thép tấm đóng tàu |
|---|---|
| điều kiện giao hàng: | HR,CR,AR,Q+T,N+T,N,TMCP,UT,Z Hướng |
| độ dày: | 6mm~90mm |
316 Bảng thép không gỉ kim loại mở rộng phẳng 6000mm 3mm HL
| Tên sản phẩm: | Thép tấm đóng tàu |
|---|---|
| điều kiện giao hàng: | HR,CR,AR,Q+T,N+T,N,TMCP,UT,Z Hướng |
| độ dày: | 6mm~90mm |
316L 3mm / 10mm dày Carbon Stainless Steel Plate AISI HL tùy chỉnh
| Tên sản phẩm: | Thép tấm đóng tàu |
|---|---|
| điều kiện giao hàng: | HR,CR,AR,Q+T,N+T,N,TMCP,UT,Z Hướng |
| độ dày: | 6mm~90mm |
8K bề mặt thép không gỉ tấm cuộn 409l JIS
| Cảng: | Thượng Hải, Ninh Ba, v.v. |
|---|---|
| Thời hạn giá: | FOB, CFR, CIF, v.v. |
| Sự chi trả: | T/T, L/C, v.v. |
BA Slit Edge Stainless Steel Metal Strip, Đường dây thép chính xác
| Bờ rìa: | Cạnh khe, cạnh Mill |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| đơn hàng tối thiểu: | 1 tấn |

