ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ stainless steel coil ] การจับคู่ 213 ผลิตภัณฑ์.
SUS410 316L สแตนเลส L โลหะ 301L S30815 แถบมุมโลหะ
| มาตรฐาน: | เอไอเอสไอ |
|---|---|
| พิมพ์: | เท่ากัน |
| หมายเลขรุ่น: | 310S, 410, 316Ti, 316L, 316, 321, 410S |
304 316 เหล็กกล้าไร้สนิมมุมเท่ากัน AISI 410S L Bar สำหรับงานก่อสร้าง
| มาตรฐาน: | เอไอเอสไอ |
|---|---|
| พิมพ์: | เท่ากัน |
| หมายเลขรุ่น: | 310S, 410, 316Ti, 316L, 316, 321, 410S |
316 สแตนเลสเข้ามุม 40x3 45x4 50x5 AISI 201 304 สแตนเลสเข้ามุม
| มาตรฐาน: | เอไอเอสไอ |
|---|---|
| พิมพ์: | เท่ากัน |
| หมายเลขรุ่น: | 310S, 410, 316Ti, 316L, 316, 321, 410S |
การแพทย์ 430 สแตนเลสแผ่นแผ่นแผ่นผิว HL ร้อนม้วน 6mm ~ 90mm
| ชื่อสินค้า: | เหล็กแผ่นต่อเรือ |
|---|---|
| เงื่อนไขการจัดส่ง: | HR,CR,AR,Q+T,N+T,N,TMCP,UT,Z ทิศทาง |
| ความหนา: | 6mm~90mm |
AISI เกรด 400 ซีรี่ย์เหล็กไร้ขัดเหล็กแผ่นโลหะ 1000mm-2000mm ความกว้าง
| ปลายผิว: | 2B, BA, No.4, 8K, HL, No.1 |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1000mm-2000mm |
| วัสดุ: | สแตนเลส |
สาเหตุ 3 มม สายสแตนเลสบาง สําหรับอุตสาหกรรมก่อสร้าง
| ความหนา: | 0.05-3มม |
|---|---|
| ประเภท: | แผ่น |
| การจ่ายเงิน: | ที/ที, แอล/C ฯลฯ |
ความยาว 1000 มม-6000 มม 3 มม เหล็กไร้สแตนเลสแผ่นเครื่องประดับโลหะ
| ความยาว: | 1000mm-6000mm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.05mm-3mm |
| วัสดุ: | สแตนเลส |
200 ซีรี่ย์เกรด สีเหล็กไร้ขัดเหล็กแผ่นกับ 2B ผิวจบผู้ซื้อ
| ความหนา: | 0.05mm-3mm |
|---|---|
| ความยาว: | 1000mm-6000mm |
| เทคนิค: | รีดเย็นรีดร้อน |
ความแม่นยําเย็นม้วน สีแผ่นเหล็กไร้สแตนเลส Slit Edge สําหรับอุตสาหกรรมมาตรฐานรายละเอียด
| วัสดุ: | สแตนเลส |
|---|---|
| ขอบ: | Mill Edge, Slit Edge |
| การใช้งาน: | การก่อสร้าง, การตกแต่ง, อุตสาหกรรม, เคมี |
ใบเหล็กไร้ขัดเหล็กหลากหลายในมาตรฐาน DIN สําหรับการใช้งานที่หลากหลาย
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, EN, DIN, JIS เป็นต้น |
|---|---|
| การจ่ายเงิน: | ที/ที, แอล/C ฯลฯ |
| ความกว้าง: | 1000mm-2000mm |

