ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ stainless steel coil ] การจับคู่ 213 ผลิตภัณฑ์.
Q235 Q235B เหล็กแผ่นรีดร้อนชนิดม้วน Bule Annealed Hot Rolled Steel
| การใช้งาน: | สร้างโครงสร้างชิ้นส่วนรถยนต์ เป็นต้น |
|---|---|
| พิมพ์: | เหล็กม้วน |
| ความหนา: | 0.8-1.2มม |
40mm 42mm Steel Round Rod 12mm Stainless Steel Round Bar Half Round Ss 310 ลวดเชื่อม
| พิมพ์: | 14mm 12mm 10mm ครึ่งวงกลมสแตนเลสบาร์ 40mm 42mm 50mm 90mm |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 15-21 วัน |
| มาตรฐาน: | ASTM, AiSi, DIN, EN, GB, JIS, GOST |
2 นิ้ว 8 มม. เหล็กเส้นกลม 9 มม. เมตริก 316 เหล็กกล้าไร้สนิม SS ลวดเชื่อม
| พิมพ์: | 3/8 "2 นิ้วเมตริกสแตนเลสเหล็กเส้นกลม 30 มม. 5 มม. 4 มม. 3 มม. 8 มม. 6 มม. 9 มม. |
|---|---|
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | 2B |
| มาตรฐาน: | ASTM, AiSi, DIN, EN, GB, JIS, GOST |
ASTM PPGI คอยล์ กัลวาไนซ์ แผ่นซิงค์ เคลือบสังกะสี 0.8mm 0.12mm
| สินค้า: | PPGI เหล็กม้วน |
|---|---|
| พื้นผิว: | GI |
| มาตรฐาน: | สพม |
PPGI เคลือบสี ม้วน Gl เหล็กม้วนเคลือบสี เคลือบสังกะสี 1500มม
| สินค้า: | เหล็กม้วนเคลือบสี |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว: | พีพีจีไอ |
| ระดับ: | DX51D,SGCC/CGCC/SPCC/DX51D/DX52D |
ความยาว 1000mm-6000mm Ss Sheet Coil มาตรฐาน AISI
| ความกว้าง: | 1000mm-2000mm |
|---|---|
| ท่าเรือ: | เซี่ยงไฮ้ หนิงโป ฯลฯ |
| แพ็คเกจ: | บรรจุส่งออกมาตรฐาน |
90 Hrb ม้วนอลูมิเนียมทาสีล่วงหน้า 1.2 มม. สีเหล็กชุบสังกะสีเคลือบสี
| การใช้งาน: | อาคารอุตสาหกรรม |
|---|---|
| ความกว้าง: | กำหนดเอง กำหนดเอง |
| ระดับ: | ซีรีส์ 3000 |
24 เกจ PPGI เหล็กแผ่นม้วนคอยล์ DX52D พร้อมสังกะสีรีดร้อนสี RAL
| สินค้า: | เหล็กแผ่นม้วน |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว: | สังกะสี |
| ระดับ: | DX51D,SGCC/CGCC/SPCC/DX51D/DX52D |
AISI การแปรรูปสอยกระดาษเหล็กก๊าบอน GB 316 สแตนเลส ความหนา 4 มม
| ชื่อสินค้า: | เหล็กแผ่นต่อเรือ |
|---|---|
| เงื่อนไขการจัดส่ง: | HR,CR,AR,Q+T,N+T,N,TMCP,UT,Z ทิศทาง |
| ความหนา: | 6mm~90mm |
JIS กระปุก 316 กระเบื้องเหล็กคาร์บอน กระเบื้องเหล็กไร้ขัด ความแข็ง 1800mm ~ 2500mm
| ชื่อสินค้า: | เหล็กแผ่นต่อเรือ |
|---|---|
| เงื่อนไขการจัดส่ง: | HR,CR,AR,Q+T,N+T,N,TMCP,UT,Z ทิศทาง |
| ความหนา: | 6mm~90mm |

