Tất cả sản phẩm
Kewords [ stainless steel coil ] trận đấu 213 các sản phẩm.
SS904L 304 Ống thép liền mạch cán nóng 316 SS Dàn ống AiSi
| Chất lượng: | Ống thép không gỉ liền mạch 904l 316 304l Ống Ss 304 |
|---|---|
| Thể loại: | 304/304L/316/316L |
| Tiêu chuẩn: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |
Thanh góc không gỉ AISI 201
| Tiêu chuẩn: | AiSi |
|---|---|
| Kiểu: | Bình đẳng |
| Số mô hình: | 310S, 410, 316Ti, 316L, 316, 321, 410S |
Số 4 304 Ss Strip Coil 1000mm-6000mm Chiều dài Bao bì tiêu chuẩn
| Cảng: | Thượng Hải, Ninh Ba, v.v. |
|---|---|
| Chiều dài: | 1000mm-6000mm |
| Thời hạn giá: | FOB, CFR, CIF, v.v. |
Tấm lợp 5052 Cuộn PPGL 275g Dầu cuộn nhôm tráng màu
| Ứng dụng: | Xây dựng công nghiệp |
|---|---|
| Chiều rộng: | tùy chỉnh, tùy chỉnh |
| Cấp: | Dòng 3000 |
3mm - 120mm 316 Stainless Carbon Steel Plate Sheet Austenitic DIN GB EN Kết thúc
| Tên sản phẩm: | Thép tấm đóng tàu |
|---|---|
| điều kiện giao hàng: | HR,CR,AR,Q+T,N+T,N,TMCP,UT,Z Hướng |
| độ dày: | 6mm~90mm |
Tấm thép carbon SS400 ASTM A36 cho dịch vụ nhiệt độ cao Kết cấu thép nhẹ
| Tên sản phẩm: | Tấm thép carbon |
|---|---|
| điều kiện giao hàng: | HR,CR,AR,Q+T,N+T,N,TMCP,UT,Z Hướng |
| độ dày: | 4mm~160mm |
Tấm thép mạ kẽm mạ màu cam GB trong cuộn PVDF Aluzinc Coil
| Ứng dụng: | Xây dựng công nghiệp |
|---|---|
| Chiều rộng: | tùy chỉnh, tùy chỉnh |
| Sức chịu đựng: | ±1% |
Tấm lợp PPGI 20g Tấm hồ sơ tráng màu 0,11mm
| Ứng dụng: | Xây dựng & Công nghiệp |
|---|---|
| độ dày: | 0,11-0,8mm |
| Chiều rộng: | 20-1250mm |
AISI SS tấm carbon tấm gương hoàn thiện 0.12mm - 2.0mm nhiệt độ cao
| Tên sản phẩm: | Thép tấm đóng tàu |
|---|---|
| điều kiện giao hàng: | HR,CR,AR,Q+T,N+T,N,TMCP,UT,Z Hướng |
| độ dày: | 6mm~90mm |
Tấm lợp tôn Ppgi màu Ral 12m Gi màu tráng
| độ dày: | 0,11-0,8mm |
|---|---|
| Chiều rộng: | 20-1250mm |
| Chiều dài: | 1-12m hoặc theo yêu cầu |

