ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ stainless steel coil ] การจับคู่ 213 ผลิตภัณฑ์.
SS904L 304 ท่อเหล็กไร้รอยต่อรีดร้อน 316 SS ท่อไร้รอยต่อ AiSi
| คุณภาพ: | 904l 316 304l ท่อสแตนเลสไม่มีรอยต่อ Ss 304 Tube |
|---|---|
| ระดับ: | 304/304L/316/316L |
| มาตรฐาน: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |
เหล็กฉากสแตนเลส AISI 201
| มาตรฐาน: | เอไอเอสไอ |
|---|---|
| พิมพ์: | เท่ากัน |
| หมายเลขรุ่น: | 310S, 410, 316Ti, 316L, 316, 321, 410S |
หมายเลข 4 304 Ss สายลวด 1000mm-6000mm ความยาว การบรรจุแบบมาตรฐาน
| ท่าเรือ: | เซี่ยงไฮ้ หนิงโป ฯลฯ |
|---|---|
| ความยาว: | 1000mm-6000mm |
| ระยะราคา: | FOB, CFR, CIF ฯลฯ |
หลังคา 5052 PPGL คอยล์ 275g คอยล์อลูมิเนียมเคลือบสี
| การใช้งาน: | อาคารอุตสาหกรรม |
|---|---|
| ความกว้าง: | กำหนดเอง กำหนดเอง |
| ระดับ: | ซีรีส์ 3000 |
3 มม - 120 มม 316 ใบแผ่นเหล็กก๊าบอนไร้สแตนเลส Austenitic DIN GB EN ปลาย
| ชื่อสินค้า: | เหล็กแผ่นต่อเรือ |
|---|---|
| เงื่อนไขการจัดส่ง: | HR,CR,AR,Q+T,N+T,N,TMCP,UT,Z ทิศทาง |
| ความหนา: | 6mm~90mm |
แผ่นเหล็กคาร์บอน SS400 ASTM A36 สำหรับโครงสร้างเหล็กอ่อนบริการที่อุณหภูมิสูง
| ชื่อสินค้า: | แผ่นเหล็กคาร์บอน |
|---|---|
| เงื่อนไขการจัดส่ง: | HR,CR,AR,Q+T,N+T,N,TMCP,UT,Z ทิศทาง |
| ความหนา: | 4mm~160mm |
แผ่นเหล็กชุบสังกะสีเคลือบสีสีส้ม GB ในม้วน PVDF Aluzinc Coil
| การใช้งาน: | อาคารอุตสาหกรรม |
|---|---|
| ความกว้าง: | กำหนดเอง กำหนดเอง |
| ความอดทน: | ± 1% |
แผ่นหลังคา PPGI 20 กรัมลูกฟูก 0.11 มม. แผ่นโปรไฟล์เคลือบสี
| การใช้งาน: | การก่อสร้างและอุตสาหกรรม |
|---|---|
| ความหนา: | 0.11-0.8มม |
| ความกว้าง: | 20-1250มม |
AISI SS กระดาษคาร์บอนแผ่นกระจก ปลาย 0.12 มม - 2.0 มม อุณหภูมิสูง
| ชื่อสินค้า: | เหล็กแผ่นต่อเรือ |
|---|---|
| เงื่อนไขการจัดส่ง: | HR,CR,AR,Q+T,N+T,N,TMCP,UT,Z ทิศทาง |
| ความหนา: | 6mm~90mm |
แผ่นหลังคาลูกฟูก Ral Color Ppgi 12 ม. เคลือบสี Gi
| ความหนา: | 0.11-0.8มม |
|---|---|
| ความกว้าง: | 20-1250มม |
| ความยาว: | 1-12m หรือตามความต้องการ |

