Tất cả sản phẩm
Kewords [ stainless steel sheet coil ] trận đấu 193 các sản phẩm.
Tấm Inox SUS304 1000mm Tấm Inox Aisi 304 20mm
| Dịch vụ xử lý: | uốn, hàn, trang trí, đục lỗ, cắt |
|---|---|
| Chiều rộng: | 1000/1219/1250/1500mm |
| Thể loại: | Dòng 300 |
Tấm thép không gỉ 100mm S32205 Tấm thép không gỉ dày 3 mm JIS
| Tiêu chuẩn: | JIS ASTM AISI EN DIN GB |
|---|---|
| Độ dày: | 0,1-3mm, 3-100mm |
| Chiều rộng: | 1000/1219/1250/1500mm |
DIN GB 304 2b Tấm thép không gỉ Tấm thép không gỉ cán nguội ASTM
| Thể loại: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | JIS ASTM AISI EN DIN GB |
| Chiều dài: | 2000/2438/2500/3000/3048mm |
Tấm thép không gỉ gương 2B Tấm kim loại 0,1 đến 3 mm Tấm thép không gỉ 316ti JIS
| Bao bì: | PVC + Giấy chống thấm + Vỏ gỗ |
|---|---|
| Chiều dài: | 2000/2438/2500/3000/3048mm |
| Chiều rộng: | 1000/1219/1250/1500mm |
Tấm thép không gỉ ASTM 3048mm Tấm thép không gỉ bề mặt 2B 4k
| Thể loại: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | JIS ASTM AISI EN DIN GB |
| Chiều dài: | 2000/2438/2500/3000/3048mm |
Tấm thép không gỉ 3000mm DIN GB Kim loại 304 2b ASTM 100mm
| Thể loại: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | JIS ASTM AISI EN DIN GB |
| Chiều dài: | 2000/2438/2500/3000/3048mm |
Tấm thép không gỉ 3 mm 410 303 BA Hoàn thiện Tấm thép không gỉ 304 cán nguội
| Ứng dụng: | trang trí và chế tạo |
|---|---|
| Độ dày: | 0,1-3mm, 3-100mm |
| Loại: | Đĩa |
Tấm thép không gỉ 2 mm 316 Kim loại 8K Hoàn thiện Tấm thép không gỉ 3048mm 430
| Kỹ thuật: | Cán nguội Cán nóng |
|---|---|
| Sự khoan dung: | ±3% |
| Chiều rộng: | 1000/1219/1250/1500mm |
HL 304 Tấm thép không gỉ Kim loại Mill Edge Tấm thép không gỉ cán nóng Tisco
| tên: | cuộn dây thép không gỉ |
|---|---|
| Kỹ thuật: | Cán nguội Cán nóng |
| Bờ rìa: | Mill Edge\Slit Edge |
AISI Grade 400 Series Stainless Steel Sheet Metal 1000mm-2000mm Chiều rộng
| Xét bề mặt: | 2B, BA, Số 4, 8K, HL, Số 1 |
|---|---|
| Chiều rộng: | 1000mm-2000mm |
| Vật liệu: | Thép không gỉ |

