Tất cả sản phẩm
Kewords [ stainless steel sheet coil ] trận đấu 193 các sản phẩm.
Y tế 430 Stainless Steel Bảng tấm Hot Rolling HL bề mặt kết thúc 6mm ~ 90mm
| Tên sản phẩm: | Thép tấm đóng tàu |
|---|---|
| điều kiện giao hàng: | HR,CR,AR,Q+T,N+T,N,TMCP,UT,Z Hướng |
| độ dày: | 6mm~90mm |
8k AISI 316 uốn nắn thép không gỉ tấm cán lạnh tùy chỉnh
| Tên sản phẩm: | Thép tấm đóng tàu |
|---|---|
| điều kiện giao hàng: | HR,CR,AR,Q+T,N+T,N,TMCP,UT,Z Hướng |
| độ dày: | 6mm~90mm |
316 Bảng thép không gỉ kim loại mở rộng phẳng 6000mm 3mm HL
| Tên sản phẩm: | Thép tấm đóng tàu |
|---|---|
| điều kiện giao hàng: | HR,CR,AR,Q+T,N+T,N,TMCP,UT,Z Hướng |
| độ dày: | 6mm~90mm |
316 Mirror Finish Stainless Steel Sheet Plate 12mm - 300mm 3mm dày
| Tên sản phẩm: | Thép tấm đóng tàu |
|---|---|
| điều kiện giao hàng: | HR,CR,AR,Q+T,N+T,N,TMCP,UT,Z Hướng |
| độ dày: | 6mm~90mm |
Chiều dài 1000mm-6000mm 3mm Stainless Steel Bảng kim loại trang trí vật liệu tùy chỉnh
| Chiều dài: | 1000mm-6000mm |
|---|---|
| Độ dày: | 0,05mm-3 mm |
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
200 Series Grade sơn thép không gỉ màu với 2B bề mặt kết thúc người mua
| Độ dày: | 0,05mm-3 mm |
|---|---|
| Chiều dài: | 1000mm-6000mm |
| Kỹ thuật: | Cán nguội, Cán nóng |
Chiếc thép không gỉ màu được cán lạnh chính xác
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Bờ rìa: | Mill Edge, Slit Edge |
| Ứng dụng: | Xây dựng, Trang trí, Công nghiệp, Hóa chất |
Chiều dài 1000mm-6000mm Ss tấm cuộn AISI tiêu chuẩn
| Chiều rộng: | 1000mm-2000mm |
|---|---|
| Cảng: | Thượng Hải, Ninh Ba, v.v. |
| Gói: | ĐÓNG GÓI TIÊU CHUẨN XUẤT KHẨU |
HL bề mặt thép không gỉ dải cuộn chiều rộng 1000mm-2000mm Độ dày 0.3mm-6.0mm
| Chiều rộng: | 1000mm-2000mm |
|---|---|
| Thời hạn giá: | FOB, CFR, CIF, v.v. |
| Sự chi trả: | T/T, L/C, v.v. |
Bảng thép không gỉ linh hoạt theo tiêu chuẩn DIN cho các ứng dụng khác nhau
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, EN, DIN, JIS, v.v. |
|---|---|
| Sự chi trả: | T/T, L/C, v.v. |
| Chiều rộng: | 1000mm-2000mm |

