Tất cả sản phẩm
Kewords [ stainless steel sheet coil ] trận đấu 193 các sản phẩm.
FOB Term Stainless Steel Sheet Coil với độ dày 0,3 mm - 6,0 mm
| Thời hạn giá: | FOB, CFR, CIF, v.v. |
|---|---|
| MOQ: | 1 tấn |
| Chiều rộng: | 1000mm-2000mm |
BA Stainless Steel Sheet Coil với bề mặt 8K FOB Term 1000mm-2000mm
| Bề mặt: | 2B, BA, Không.1Không.4, HL, 8K, vv |
|---|---|
| Cảng: | Thượng Hải, Ninh Ba, v.v. |
| MOQ: | 1 tấn |
ASTM BA Stainless Steel Sheet Coil Width 1000mm-2000mm 0,3mm-6,0mm
| Chiều dài: | 1000mm-6000mm |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
| Chiều rộng: | 1000mm-2000mm |
SUS304 201 304L Tấm thép không gỉ Cuộn rạch Prime Thép cuộn cán nóng 20mm
| Chất lượng: | 304 201 Gương thép không gỉ rạch 304 316 316L 321 310s Dải kim loại Ss |
|---|---|
| Dịch vụ xử lý: | uốn, hàn, trang trí, đục lỗ, cắt |
| Ứng dụng: | Công nghiệp, Kiến trúc, Trang trí |
2b 304 321 202 Tấm thép không gỉ Cuộn cán nóng Tấm cuộn
| Chất lượng: | 430 304 Thép không gỉ cuộn cán nguội Khe phẳng 3 mm Astm Aisi |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 7-15 ngày |
| Ứng dụng: | Công nghiệp, Kiến trúc, Trang trí |
No 1 bề mặt thép không gỉ tấm cuộn 400 series
| Sự chi trả: | T/T, L/C, v.v. |
|---|---|
| Thời hạn giá: | FOB, CFR, CIF, v.v. |
| MOQ: | 1 tấn |
8K bề mặt thép không gỉ tấm cuộn 409l JIS
| Cảng: | Thượng Hải, Ninh Ba, v.v. |
|---|---|
| Thời hạn giá: | FOB, CFR, CIF, v.v. |
| Sự chi trả: | T/T, L/C, v.v. |
Thép thép không gỉ tiêu chuẩn ASTM
| Package: | Standard Export Packing |
|---|---|
| MOQ: | 1 Ton |
| Port: | Shanghai, Ningbo, Etc |
HL vật liệu Stainless Steel tấm cuộn 1000mm-6000mm 0.3mm-6.0mm
| gói: | ĐÓNG GÓI TIÊU CHUẨN XUẤT KHẨU |
|---|---|
| độ dày: | 0,3MM-6,0MM |
| MOQ: | 1 tấn |
Vòng cuộn tấm thép không gỉ trong 1000mm-6000mm chiều dài
| Sự chi trả: | T/T, L/C, v.v. |
|---|---|
| Cảng: | Thượng Hải, Ninh Ba, v.v. |
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, EN, DIN, JIS, v.v. |

