Tất cả sản phẩm
Kewords [ stainless steel sheet coil ] trận đấu 193 các sản phẩm.
Các vật liệu xây dựng Astm Bảng thép không gỉ 2mm dày
| Độ dày: | 0,3MM-6,0MM |
|---|---|
| Cảng: | Thượng Hải, Ninh Ba, v.v. |
| MOQ: | 1 tấn |
Cuộn cán nguội bằng thép không gỉ 8K 10 X 3/4 12x12 16 tấm thép không gỉ
| Ứng dụng: | Công nghiệp, Kiến trúc, Trang trí |
|---|---|
| Bề mặt hoàn thiện: | 2B/BA/HL/NO.4/8K/Dập nổi/Vàng/Vàng hồng/Vàng đen |
| Tiêu chuẩn: | ASTM |
Tấm thép không gỉ ASTM Gương chân tóc dày 1mm / 2 mm được đánh bóng
| Tên sản phẩm: | Thép tấm đóng tàu |
|---|---|
| điều kiện giao hàng: | HR,CR,AR,Q+T,N+T,N,TMCP,UT,Z Hướng |
| độ dày: | 6mm~90mm |
Tấm thép không gỉ GB 316 Gia công hàn AISI dày 4mm
| Tên sản phẩm: | Thép tấm đóng tàu |
|---|---|
| điều kiện giao hàng: | HR,CR,AR,Q+T,N+T,N,TMCP,UT,Z Hướng |
| độ dày: | 6mm~90mm |
Lăn lạnh TISCO Stainless Steel Sheet Coil 430 SS 0,5mm 0,8mm
| Cấp: | Cuộn dây 304 304L 321 310S 409 430 904L |
|---|---|
| MOQ: | 1 tấn |
| Vận chuyển: | 7~15 NGÀY SAU KHI THANH TOÁN |
BA đánh bóng 304 thép không gỉ cuộn 2B 430 904L Cho xây dựng
| Cấp: | Cuộn dây 304 304L 321 310S 409 430 904L |
|---|---|
| MOQ: | 1 tấn |
| Vận chuyển: | 7~15 NGÀY SAU KHI THANH TOÁN |
Tấm thép không gỉ 1,5mm 2 mm Tấm kim loại Aisi 304 dày 3 mm
| Thể loại: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, JIS, AISI, GB, DIN, EN |
| Chiều dài: | 1000-6000mm, Tùy chỉnh |
Cuộn dây thép không gỉ 26 thước đo 2507 28 Cuộn dây rạch chải màu đen
| Chất lượng: | Máy đo 26 Máy đo 28 Máy đo 2507 Tấm thép không gỉ chải màu đen |
|---|---|
| Dịch vụ xử lý: | uốn, hàn, trang trí, đục lỗ, cắt |
| Ứng dụng: | Công nghiệp, kiến trúc, trang trí, Công nghiệp, Xây dựng, v.v. |
0.3mm - 6.0mm thép không gỉ cuộn tấm 8K với bề mặt BA
| Bề mặt: | 2B, BA, Không.1Không.4, HL, 8K, vv |
|---|---|
| MOQ: | 1 tấn |
| Sự chi trả: | T/T, L/C, v.v. |
DIN JIS Stainless Steel Coil Sheet 2B BA 8K Với thanh toán L / C 1000mm-2000mm
| MOQ: | 1 tấn |
|---|---|
| Độ dày: | 0,3MM-6,0MM |
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, EN, DIN, JIS, v.v. |

