Tất cả sản phẩm
Kewords [ stainless steel sheet coil ] trận đấu 193 các sản phẩm.
0.3mm-6.0mm Stainless Steel Sheet Coil Hiệu suất chống ăn mòn
| Thời hạn giá: | FOB, CFR, CIF, v.v. |
|---|---|
| Bề mặt: | 2B, BA, Không.1Không.4, HL, 8K, vv |
| Độ dày: | 0,3MM-6,0MM |
Vòng cuộn tấm thép không gỉ ASTM 304 Chiều dài 1000mm-6000mm
| Độ dày: | 0,3MM-6,0MM |
|---|---|
| Chiều rộng: | 1000mm-2000mm |
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
DIN Stainless Steel Sheet Coil số 4 bề mặt
| Bề mặt: | 2B, BA, Không.1Không.4, HL, 8K, vv |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
| Cảng: | Thượng Hải, Ninh Ba, v.v. |
2B bề mặt cuộn tấm thép không gỉ với tiêu chuẩn GB
| Chiều rộng: | 1000mm-2000mm |
|---|---|
| Gói: | ĐÓNG GÓI TIÊU CHUẨN XUẤT KHẨU |
| Thời hạn giá: | FOB, CFR, CIF, v.v. |
Độ dày 0.3mm-6.0mm Stainless Steel Sheet Coil Rolls với bề mặt 8K
| Độ dày: | 0,3MM-6,0MM |
|---|---|
| Cảng: | Thượng Hải, Ninh Ba, v.v. |
| Thời hạn giá: | FOB, CFR, CIF, v.v. |
Chiều dài 1000mm-6000mm Stainless Steel Sheet Coil cho CFR Thời gian và Độ dày 0.3mm-6.0mm
| Chiều dài: | 1000mm-6000mm |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
| Chiều rộng: | 1000mm-2000mm |
JIS Standard Stainless Steel Sheet Coil No.1 Bề mặt 0.3mm-6.0mm Độ dày
| Cảng: | Thượng Hải, Ninh Ba, v.v. |
|---|---|
| Bề mặt: | 2B, BA, Không.1Không.4, HL, 8K, vv |
| Độ dày: | 0,3MM-6,0MM |
2B bề mặt thép không gỉ tấm cuộn 1000mm-2000mm chiều rộng
| Cảng: | Thượng Hải, Ninh Ba, v.v. |
|---|---|
| Bề mặt: | 2B, BA, Không.1Không.4, HL, 8K, vv |
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
Vòng cuộn tấm thép không gỉ ASTM 1000mm-2000mm Cho sử dụng công nghiệp
| gói: | ĐÓNG GÓI TIÊU CHUẨN XUẤT KHẨU |
|---|---|
| MOQ: | 1 tấn |
| Chiều dài: | 1000mm-6000mm |
AISI tiêu chuẩn thép không gỉ tấm cuộn 1.5mm số 4
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Gói: | ĐÓNG GÓI TIÊU CHUẨN XUẤT KHẨU |
| Chiều dài: | 1000mm-6000mm |

