Tất cả sản phẩm
Kewords [ stainless steel sheet coil ] trận đấu 193 các sản phẩm.
Tấm thép không gỉ 4x8 201 304 316 2B Tấm SS bề mặt được đánh bóng
| Tên sản phẩm: | tấm thép không gỉ |
|---|---|
| Bề mặt: | BA/2B/SỐ 1/SỐ 3/SỐ 4/8K/HL/2D/1D |
| Chính sách thanh toán: | L/CT/T (Tiền Gửi 30%) |
2B JIS thép không gỉ 409l cuộn 0.3mm-6.0mm
| Độ dày: | 0,3MM-6,0MM |
|---|---|
| MOQ: | 1 tấn |
| Sự chi trả: | T/T, L/C, v.v. |
1000mm-2000mm chiều rộng Stainless Steel Coiled Sheet cho vật liệu bền
| Sự chi trả: | T/T, L/C, v.v. |
|---|---|
| Độ dày: | 0,3MM-6,0MM |
| MOQ: | 1 tấn |
8K BA thép không gỉ tấm dải cuộn 1000mm-6000mm Với thanh toán vv
| Bề mặt: | 2B, BA, Không.1Không.4, HL, 8K, vv |
|---|---|
| độ dày: | 0,3MM-6,0MM |
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
Vòng thép không gỉ với chiều dài 1000mm-6000mm và chiều rộng 1000mm-2000mm
| Sự chi trả: | T/T, L/C, v.v. |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, EN, DIN, JIS, v.v. |
| MOQ: | 1 tấn |
DIN Standard Stainless Steel Coil Sheet 0.3mm-6.0mm 1000mm-2000mm
| Thời hạn giá: | FOB, CFR, CIF, v.v. |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, EN, DIN, JIS, v.v. |
| Chiều dài: | 1000mm-6000mm |
Cuộn dây thép không gỉ 316 201 321 Bộ trao đổi nhiệt cán nóng cán nguội 304L Hoàn thiện 8K
| tên: | cuộn dây thép không gỉ |
|---|---|
| Kỹ thuật: | Cán nguội Cán nóng |
| Bờ rìa: | Mill Edge\Slit Edge |
Tấm thép không gỉ cán nguội SS304 SS430 ở dạng cuộn phẳng có rãnh 3 mm Thép không gỉ 410
| Chất lượng: | 430 304 Thép không gỉ cuộn cán nguội Khe phẳng 3 mm Astm Aisi |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 7-15 ngày |
| Ứng dụng: | Công nghiệp, Kiến trúc, Trang trí |
Tấm thép không gỉ BA 316L Kim loại 2B Bề mặt Tấm thép không gỉ 2 mm 316
| Độ dày: | 0,1-3mm, 3-100mm |
|---|---|
| Bao bì: | PVC + Giấy chống thấm + Vỏ gỗ |
| Loại: | Đĩa |
Tấm thép không gỉ 3 mm đến 100mm Tấm thép không gỉ dày 10 mm AISI 201 SUS304
| Bao bì: | PVC + Giấy chống thấm + Vỏ gỗ |
|---|---|
| Chiều dài: | 2000/2438/2500/3000/3048mm |
| Ứng dụng: | trang trí và chế tạo |

