Tất cả sản phẩm
Kewords [ stainless steel coil ] trận đấu 213 các sản phẩm.
AISI HL cuộn thép không gỉ 2B 8K 1000mm-2000mm với 1 tấn MOQ
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, EN, DIN, JIS, v.v. |
|---|---|
| Cảng: | Thượng Hải, Ninh Ba, v.v. |
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
8K bề mặt thép không gỉ cuộn 6mm độ dày
| Chiều dài: | 1000mm-6000mm |
|---|---|
| Sự chi trả: | T/T, L/C, v.v. |
| Chiều rộng: | 1000mm-2000mm |
Chiều dài 1000mm-6000mm 304l Vòng cuộn thép không gỉ 0.3mm-6.0mm 8K
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, EN, DIN, JIS, v.v. |
|---|---|
| Chiều dài: | 1000mm-6000mm |
| Bề mặt: | 2B, BA, Không.1Không.4, HL, 8K, vv |
Vòng thép không gỉ với chiều dài 1000mm-6000mm và chiều rộng 1000mm-2000mm
| Sự chi trả: | T/T, L/C, v.v. |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, EN, DIN, JIS, v.v. |
| MOQ: | 1 tấn |
0.3mm-6.0mm Stainless Steel Coil Sheet 6000mm chấp nhận phương thức thanh toán T/T
| Sự chi trả: | T/T, L/C, v.v. |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
| Độ dày: | 0,3MM-6,0MM |
DIN JIS Stainless Steel Coil Sheet 2B BA 8K Với thanh toán L / C 1000mm-2000mm
| MOQ: | 1 tấn |
|---|---|
| Độ dày: | 0,3MM-6,0MM |
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, EN, DIN, JIS, v.v. |
Cuộn dây thép không gỉ 2205 ASTM được đánh bóng 201 Cuộn dây không gỉ 316 316L 410
| Chất lượng: | Cuộn dây thép không gỉ màu thương mại được đánh bóng 2205 20g ASTM 201 304L 316 316L 410 |
|---|---|
| Thời hạn giá: | CIF CFR FOB xuất xưởng |
| Ứng dụng: | Công nghiệp, Kiến trúc, Trang trí |
Cuộn thép không gỉ 0,25mm Cuộn cán phẳng 0,2mm 0,1mm được ủ 201 BA 2B
| Chất lượng: | 0,25 Mm 0,2 Mm 0,1 Mm Cuộn dây thép không gỉ ủ 201 316 410 430 1mm BA 2B |
|---|---|
| Bề mặt hoàn thiện: | 2B |
| Ứng dụng: | Công nghiệp, Kiến trúc, Trang trí |
Vòng xoắn bằng thép không gỉ BA xoắn lạnh 430 GB 20mm - 1250mm tùy chỉnh
| Cấp: | Cuộn dây 304 304L 321 310S 409 430 904L |
|---|---|
| MOQ: | 1 tấn |
| Vận chuyển: | 7~15 NGÀY SAU KHI THANH TOÁN |
8K HL 430 Stainless Steel Coil Ferritic ASTM 2D 1D 20 MM dày
| Cấp: | Cuộn dây 304 304L 321 310S 409 430 904L |
|---|---|
| MOQ: | 1 tấn |
| Vận chuyển: | 7~15 NGÀY SAU KHI THANH TOÁN |

