ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ stainless steel coil ] การจับคู่ 213 ผลิตภัณฑ์.
AISI HL BA สอยสแตนเลส 8K 0.3mm-6.0mm สําหรับการใช้งานอุตสาหกรรม
| พื้นผิว: | 2B, BA, ไม่1ไม่ ไม่4, HL, 8K, เป็นต้น |
|---|---|
| ระยะราคา: | FOB, CFR, CIF ฯลฯ |
| วัสดุ: | สแตนเลส |
AISI HL สายสอยเหล็กไร้ขัด 2B 8K 1000mm-2000mm ด้วย MOQ 1 ตัน
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, EN, DIN, JIS เป็นต้น |
|---|---|
| ท่าเรือ: | เซี่ยงไฮ้ หนิงโป ฯลฯ |
| วัสดุ: | สแตนเลส |
ความยาว 1000mm-6000mm 304l สแตนเลส ความหนา 0.3mm-6.0mm 8K
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, EN, DIN, JIS เป็นต้น |
|---|---|
| ความยาว: | 1000mm-6000mm |
| พื้นที่: | 2B, BA, ไม่1ไม่ ไม่4, HL, 8K, เป็นต้น |
สายสอยเหล็กไร้ขัดเหล็ก ความยาว 1000mm-6000mm และความกว้าง 1000mm-2000mm
| การจ่ายเงิน: | ที/ที, แอล/C ฯลฯ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, EN, DIN, JIS เป็นต้น |
| MOQ: | 1 ตัน |
0.3mm-6.0mm สแตนเลส โคลล์แผ่น 6000mm ยอมรับ T / T วิธีการชําระเงิน
| การจ่ายเงิน: | ที/ที, แอล/C ฯลฯ |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส |
| ความหนา: | 0.3MM-6.0MM |
DIN JIS สแตนเลส โคลล์แผ่น 2B BA 8K กับ L / C การชําระเงิน 1000mm-2000mm
| MOQ: | 1 ตัน |
|---|---|
| ความหนา: | 0.3MM-6.0MM |
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, EN, DIN, JIS เป็นต้น |
2205 ม้วนสแตนเลส ASTM ขัดเงา 201 ม้วนสแตนเลส 316 316L 410
| คุณภาพ: | ม้วนแผ่นสแตนเลสสีเชิงพาณิชย์ขัดเงา 2205 20g ASTM 201 304L 316 316L 410 |
|---|---|
| ระยะราคา: | CIF CFR FOB EX-WORK |
| การใช้งาน: | อุตสาหกรรม สถาปัตยกรรม ตกแต่ง |
0.25 มม. เหล็กม้วนสแตนเลส 0.2 มม. 0.1 มม. ม้วนรีดแบนอบอ่อน 201 BA 2B
| คุณภาพ: | 0.25 มม. 0.2 มม. 0.1 มม. ม้วนแผ่นสแตนเลสอบอ่อน 201 316 410 430 1 มม. BA 2B |
|---|---|
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | 2B |
| การใช้งาน: | อุตสาหกรรม สถาปัตยกรรม ตกแต่ง |
สายสอยเหล็กไร้สแตนเลส BA ท่อเย็น 430 GB 20 มิลลิเมตร - 1250 มิลลิเมตร
| ระดับ: | 304 304L 321 310S 409 430 904L คอยล์ |
|---|---|
| MOQ: | 1 ตัน |
| จัดส่ง: | 7 ~ 15 วันหลังจากชำระเงิน |
8K HL 430 สายสอยเหล็กไร้ขัด ASTM 2D 1D หนา 20 MM
| ระดับ: | 304 304L 321 310S 409 430 904L คอยล์ |
|---|---|
| MOQ: | 1 ตัน |
| จัดส่ง: | 7 ~ 15 วันหลังจากชำระเงิน |

